รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

รู้สึกว่าตัวเองแก่ลงไปเยอะเลยค่ะ

10 ธ.ค. 2560  |  792   5  
(ตอนนี้อายุ26) เวลามองหน้าตัวเองแล้วรู้สึกว่าตัวเราเองแก่ลงไปกว่าเก่าเยอะเลย นั่งส่องหน้าตา ผิวพรรณ ของตัวเองว่าคนเรานี่ยิ่งอายุเพิ่มขึ้นเรื่อยๆหน้าตาผิวพรรณก็แก่ตามไปด้วยเห็นแล้ว ก็รู้สึกอยากดูแลตัวเองขึ้นมาทันทีค่ะ อยากจะชะลอความแก่ไว้ณ.จุดนี้ดีกว่า มีอาหารเสริมหรือวิธีอะไรที่ชะลอความแก่ได้มั่งค่ะ ฮืมมมเศร้า........

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ไม่ต้องมองตัวเองจ้าแค่มีคนทักว่าแก่แค่นี้เราก็เฟลแล้วจ้า อันนี้พูดถึงสมัยก่อนนะ เพราะตอนนี้หันมาดูแลตัวเองอย่างมากที่สุดไม่อยากให้แก่ลงกว่าเดิมค่ะ(กลัวคนทักว่าแก่อีก) จขกท.ต้องทานนมผึ้ง Wealthy Healthค่ะเป็นเม็ดทานง่าย ยิ่งเริ่มทานอายุน้อยๆจะเห็นผลชัดมาก ผิวใสขึ้นมากค่ะ
11 ธ.ค. 2560 เวลา 7:33 น.
ความคิดเห็นที่ 2
พูดโดนใจเลย คำว่าแก่พูดเบาๆก็เจ็บจี๊ดดดดด ปกติก็มองๆหน้าตัวเองแล้วยังคิดอยู่เลยว่าทำไมแก่จังแบบนี้เราก็คิดเป็นประจำค่ะ บางทีรู้สึกหน้ามันแย่ลงยังไงไม่รู้ ผิวมันหยาบขึ้น ถ้ามีอะไรดีๆมาทำให้คงสภาพความสาวเหมือนเดิมมันก็จะดีมากก อ่านคห.1แล้วน่าสนใจจังค่ะนมผึ้ง Wealthy Healthเค้าซื้อกันที่ไหนค่ะ อยากลองกิน
11 ธ.ค. 2560 เวลา 13:05 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอตอบคห.2นะคะเราซื้อที่ health up อะแต่บางทีก็ไปซื้อที่ watsons แล้วก็ eveandboy ค่ะ จริงๆเคยเห็นที่ร้านขายยาก็มีนะคะ ลองไปหาซื้อตามที่สะดวกค่ะ
11 ธ.ค. 2560 เวลา 20:53 น.
ความคิดเห็นที่ 4
กินนมผึ้งจ้า กินอยู่เหมือนกัน ดีต่อสุขภาพด้วย
16 ธ.ค. 2560 เวลา 12:37 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านรวม 7 อาหารโพรไบโอติกส์สูง ช่วยเสริมภูมิคุ้มกัน พร้อมปรับสมดุลลำไส้11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล