Bio Essence BN Top

ฝ้า กระ จุดด่างดำ ไม่กลัวอีกต่อไป ถ้ามี ครีม phytonutrients (รีวิวผลหลังใช้21วัน)

29 พ.ค. 2561  |  1006   3  
สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้ฝ้ายก็มีครีมดีๆมาแนะนำกันอีกแล้วนะคะ สำหรับใครที่มีฝ้า จุดด่างดำงี้ต้องไม่พลาดเลยนะ อยากรู้แล้วใช่ไหมคะว่าเป็นอะไรไปดูกันเลยค่า
นี่เลยค่ะครีมสเต็มเซลล์พืชPhyto Nutrientsด้วยตัวครีมสเต็มเซลล์พืชนี้จะไป ช่วยสาวๆที่มีปัญหาฝ้า กระ สีผิวไม่สม่ำเสมอหากใช้ต่อเนื่องกัน 4 สัปดาห์ ผิวจะดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ามีเลขอย 52-1-5700019 เช็คได้มั่นใจเลยค่า
ตัวเนื้อครีมเข้มข้นมากๆ แต่ซึมไวอยู่ค่ะ เนื้อครีมสีขาวขุ่นๆค่ะ
กลิ่นแอบแรงนิดนึงเข้าใจว่าเป็นเพราะมาจากพืช บางคนอาจไม่ค่อยชอบค่ะ แต่คุณสมบัตินางดียอมค่ะมาดูกันเลยดีกว่าค่า
ไม่ต้องพูดเยอะเลยนะคะ เห็นได้เลยว่า ก่อนใช้ และหลังใช้ 7 วัน 14 วัน 21 วัน
ต่างกันขนาดไหน ถ้าไม่ได้ถ่ายไว้คงไม่รู้ว่าการเปลี่ยนแปลงดีขนาดนี้ โอ้ย ปังมากค่าหลังทดลองใช้ เรารู้สึกว่ารอยแดง จุดด่างดำจากสิวที่เราเคยมีมันลดลงไปเยอะเลยนะ ดีนะได้ถ่ายรูปเอาไว้ด้วย ไม่งั้นคงไม่คิดว่าเป็นครีมสเต็มเซลล์พืชตัวนี้ค่ะ ผิวที่มีบางจุดสีผิวไม่สม่ำเสมอก็รู้สึกว่าดีขึ้นด้วยค่ะ สาวๆที่มีปัญญาจุดด่างดำต้องไม่พลาดตัวครีมสเต็มเซลล์พืชตัวนี้นะคะ ให้คะแนน 4/5 หักคะแนนตรงกลิ่นนิดหน่อยค่ะ นอกนั้นนางเลิศนะจ้ะ
อยากมีผิวใสต้องมีตัวช่วยดีๆค่ะแต่อย่างไรก็ต้องลองเทสกับผิวตัวเองก่อนด้วยนะคะ ว่าเราแพ้ หรือเหมาะสมกับครีมบำรุงนั้นไหม เพราะสภาพผิวหน้าของเราไม่เหมือนกันค่า ยังไงก็ลองเลือกกันดูนะค้า วันนี้ขอตัวลาไปก่อนครั้งหน้ามีอะไรดีๆอีก อย่าลืมติดตามกันนะคะ บับบ้ายย

3 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบใจ​จร้าน่าลองง
29 พ.ค. 2561 เวลา 8:34 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
30 พ.ค. 2561 เวลา 8:55 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202411 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล