Bio Essence BN Top

ครีมนวด DOVE Moisture Care Treatment นวดผมที ผมดีเหมือนอบไอน้ำเลย

19 มี.ค. 2561  |  889   5  
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้นิคมีรีวิวแบบเต็มของครีมนวดผมโดฟมาให้อ่านกันค่ะ นี่ใช้มาสองอาทิตย์แล้ว เลยอยากมารีวิวให้ได้รู้กัน ว่าของเค้าเด็ด เค้าดียังไง

DOVE Moisture Care Treatment เทคโนโลยี มอยส์เจอร์ มิลค์ เอ๊กซ์ จากญี่ปุ่น ช่วยฟื้นบำรุงผมที่เสียมากจากภายใน พร้อมเคลือบปิดเกร็ดผมทันที ให้ผมสวยจากภายในสู่ภายนอก และยังเป็นครีมนวดผมแบบหลอด นำเข้าจากญี่ปุ่น และ Best Seller ขายดีที่ญี่ปุ่น สูตรสำหรับผมเสียมากบำรุงผมให้สวยได้ใน 30 วินาที

เนื้อครีมเข้มข้น คว่ำมือยังไงก็ไม่หก แบบสัมผัสได้ถึงความเข้มข้นของมอยส์เจอร์ กลิ่นหอมตลบอบอวลสุดๆไปเลย

วิธีใช้ : หลังสระผม ชโลมเนื้อครีมลงบนผมเปียกโดยเน้นบริเวณกึ่งกลางจนถึงปลายผม ทิ้งไว้ 30 วินาที แล้วล้างออก

นิคทำสีผมบ่อย แล้วอย่าที่รู้ว่าพอทำสี เกล็ดผมก็จะเปิด เจ้าครีมนวดตัวนี้จะช่วยให้เกล็ดผมปิดทันทีที่ใช้ ทำให้ผมนุ่ม ไม่ฝืด ไม่เปราะขาดง่าย ใช้หลังทำสี ดีต่อใจมาก

สรุป ชอบมากค่ะ หลังใช้ผมดูสุขภาพดีแบบทันตาเห็น เราเป็นคนทำสีผมบ่อย ผมจะแห้งขาดง่าย พอใช้โดฟแล้วผมกลับมานุ่มลื่น เหมือนอบไอน้ำเลย กลิ่นหอมติดทนนาน ใช้แล้วผมจัดทรงง่าย ไม่ทำให้หนังศรีษะมัน ปลายผมที่เคยขาดร่วงเวลาหวีตอนนี้ขาดน้อยลงกว่าเมื่อก่อนมาก แล้วเบาสบายหัว เป่าผมด้วยพัดลมผมยังจัดทรงสวย ผมหอม นุ่ม ติดใจ ซื้อใช้ซ้ำๆชัวร์ค่ะ

ราคา 189 บาท *มีขายเฉพาะที่ Tops เท่านั้นนะคะ
ขอบคุณที่รับชมค่ะ

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ใช้แล้วเหมือนกันค่า
19 มี.ค. 2561 เวลา 10:26 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่า
19 มี.ค. 2561 เวลา 10:37 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ใช้ดีจริงค่ะ
20 มี.ค. 2561 เวลา 12:28 น.
ความคิดเห็นที่ 4

ขอบคุณค่ะ

20 ก.พ. 2562 เวลา 9:54 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล