รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

ถามคนหน้าเป็นสิวคะ ใช้สกินแคร์กับคลีนซิ่งของอะไรกันอยู่คะ

27 พ.ย. 2560  |  495   4  
ตอนนี้สิวบุกคะขึ้นพร้อมกันหลายเม็ดอยู่บางที่ก็มีหัวบางที่ก็แดงๆ คิดว่าจะเปลี่ยนสกินแคร์กับคลีนซิ่งยกชุดเลยคะ
อยากลองรักษาเองก่อน ยังไม่อยากไปหาหมอคะแอบบ กลัวแพง ใครใช้ตัวใหนอนะนำเราหน่อยนะคะ

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ของเราใช้สมูทอีเช็ดเครื่องสำอางคะ ล้างหน้าด้วยมูนไลท์ ฮันนี่ ดรอป ของโอปอคะ ใช้สกินแคร์พวกสมูทอี และของราชเทวีคลินิคคะ
28 พ.ย. 2560 เวลา 8:58 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ตอนนี้เราใช้ Cleansing Dove Inner Glow Micellar Water อยู่จ้า ใช้เช็ดเครื่องสำอางช่วงที่มีสิวนี่แหล่ะค่ะเช็ดเครื่องสำอางออกดีมาก ไม่แสบไม่ไรเลย แล้วก็ล้างหน้าตามด้วย Innisfree Bija Foam ส่วนบำรุงก็น้ำตบ Hada Labo ผิวเนียนละเอียดสุดๆ แนะนำๆ
30 พ.ย. 2560 เวลา 19:19 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ใช้คลีนซิ่งของบีเฟสต้าคะ ล้างหน้าสบู่น้ำผึ้งของโอปโซฟ ใช้สกินแคร์ของราชเทวีคะ
3 ธ.ค. 2560 เวลา 13:21 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล