รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

หน้ามันจะใช้พวก essential oil ได้มั้ยคะ?

23 พ.ย. 2560  |  622   4  
เป็นคนหน้ามันมากเลยค่ะ แต่ไปเจอ Rosehip ของ Thursday น่าลองค่ะ เห็นบอกว่าเป็น essential oil เลยอยากรู้ว่าใช้กับผิวมันได้มั้ย
อยากลองเพราะเคยใช้ตัวเจลแต้มสิวแล้วชอบมาก คิดว่าตัวนี้น่าจะดีเหมือนกัน

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอตามจ้าา
24 พ.ย. 2560 เวลา 15:19 น.
ความคิดเห็นที่ 2
หน้ามันก็ใช้ได้นะ พวก essential oil นี่มันออกแบบมาให้ใช้กับหน้าทุกแบบอยู่แล้ว เราหน้ามันเหมือนกันทาแล้วก็ไม่ทำหน้ามันเพิ่มขึ้น ทาแล้วรอสักแปปนึงก็แต่งหน้าได้เลย ไม่เป็นคราบด้วย
27 พ.ย. 2560 เวลา 18:40 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ใช้ได้จ้า แต่ว่าอย่าใช้เยอะนะ
8 ม.ค. 2561 เวลา 18:33 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แนะนำ 5 ทรงผมหน้าร้อน พร้อมวิธีดูแลเส้นผมช่วงซัมเมอร์!กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล