รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

[review] The Bakery Born To Be Baby รู้สึกกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง

21 พ.ย. 2560  |  1704   3  
สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ
ช่วงนี้เราเห็นเอฟวี่ติงจิงกะเบลหรืออะไรก็ตามแต่ที่เป็นกลิ่นแป้งเด็ก
จะได้รับความนิยมเป็นพิเศษ
เราจึงมี 2 items มาส่งต่อความหอมให้เพื่อน ๆ กันค่ะ

1. THE BAKERY BORN TO BE BABY CREAM BATHปริมาณ 240 ml
ราคา 170 บาท แต่ตอนนี้ลด 50% อยู่ค่ะ เหลือ 85 บาท

2. THE BAKERY BORN TO BE BABY BODY LOTION
ปริมาณ 240 ml
ราคา 190 บาท แต่ตอนนี้ลด 50% อยู่ค่ะ เหลือ 95 บาท

1. THE BAKERY BORN TO BE BABY CREAM BATHแบรนด์เคลมไว้ว่า เป็นครีมอาบน้ำบำรุงผิวสูตรอ่อนโยน อุดมไปด้วยคุณค่าสารสกัดจากข้าวและจมูกข้าว Organic Ecocert และโปรตีนนมลา สารสกัดจากพืชธรรมชาติที่ช่วยปลอบประโลมผิว เพิ่มความยืดหยุ่น ชุ่มชื้น และวิตามิน อี ช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอยก่อนวัยจากอนุมูลอิสระ ผิวสะอาดสดใสไม่แห้งตึงเรียบเนียน น่าสัมผัส
เนื้อครีมอาบน้ำเป็นสีขาวข้น ใช้แค่นิดเดียวก็ทั่วแล้วละ
แต่เราติดที่จะกดออกมาเยอะ ๆ 5555
กลิ่นฟอมแป้งดก็กฟุ้งมาก หอมจริงไม่ติงนัง หอมทั่วห้องน้ำเลย
ผิวแห้งใช้ได้นะ นางไม่ทำให้ผิวแห้ง ล้างออกแล้วผิวไม่เอี๊ยด และไม่รู้สึกว่าล้างไม่สะอาด

2. THE BAKERY BORN TO BE BABY BODY LOTIONแบรนด์เคลมไว้ว่า โลชั่นบำรุงผิวกายผสมสารป้องกันแดดที่ช่วยปกป้องรังสี UVA และ UVB สาเหตุของความหมองคล้ำและริ้วรอย อุดมไปด้วยคุณค่าสารสกัดจากข้าวและจมูกข้าว Organic Ecocert และโปรตีนสารสกัดจากนมลา สกัดจากพืชธรรมชาติที่ช่วยปลอบประโลมผิว กระตุ้นการสร้างคอลลาเจนและอิลาสตินในชั้นผิว และวิตามิน อี ช่วยปกป้องผิวจากอนุมูลอิสระ สาเหตุการเกิดริ้วรอยก่อนวัย หมดปัญหาผิวแห้งกร้าน ผิวจึงเรียบเนียนแลดูกระจ่างใส
โอ้ยยยยย หอมอะไรเบอร์นี้
กลิ่นเหมือนแป้งเด็กจริง ๆ แป้งเด็กที่แม่ใช้ทาก้นลูกน้อย 5555
ทาได้ทั้งเช้า ทั้งเย็นเลย ไม่ทำให้เหนียวเหนอะหนะ
แต่กลิ่นไม่ได้ติดทนมากนะ ก็ติดทนแค่ระดับของความเป็นโลชั่น
ตอนทานี่แบบฟินสุด ใครยังไม่ได้ลอง เราแนะนำตัวนี้มากเวอร์

ช่องทางการสั่งซื้อเพื่อน ๆ สามารถเสิร์ทหาได้ใน google เลยเด้อจ้า
แล้วเจอกันใหม่ทู้หน้า ขอบขุ่นข่าาา
<3

3 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
น่าใช้มากเลยค่ะ
22 พ.ย. 2560 เวลา 17:55 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
22 พ.ย. 2560 เวลา 20:51 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านรวม 7 อาหารโพรไบโอติกส์สูง ช่วยเสริมภูมิคุ้มกัน พร้อมปรับสมดุลลำไส้11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แนะนำ 5 ทรงผมหน้าร้อน พร้อมวิธีดูแลเส้นผมช่วงซัมเมอร์!กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล