Bio Essence BN Top

สกินแคร์ที่ออกมาน่ารักๆนี่จะใช้ดีจริงหรอคะ?

20 พ.ย. 2560  |  728   7  
ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีว่าเราไปเจอที่เป็นครีมซองลายเจ้าหญิงมาค่ะ เห็นว่าน่ารักดี อยากลองซื้อมาใช้บ้าง เห็นคนหยิบไปใช้เยอะเลย เราอยากรู้ว่าครีมซองที่ออกมาเป็นลายน่ารักๆนี่ใช้ดีจริงหรอคะ หรือว่าตั้งใจทำออกมาขายให้กับคนที่ชอบดิสนีย์

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ส่วนไม่เคยลองเหมือนกันนะ แต่เราเคยเห็นรีวิว 
เขาก็ว่าดีอยู่ค่ะ
20 พ.ย. 2560 เวลา 21:00 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่เคยลองค่ะ
21 พ.ย. 2560 เวลา 9:38 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เราเพิ่งซื้อครีมซองเจ้าหญิงมานะ ก่อนหน้านี้ซื้อลายสโนว์ไวท์กับซินเดอเรลล่าไป นี่แอเรียลก็เพิ่งออกมาใหม่ น่ารักกกกกกกกก

21 พ.ย. 2560 เวลา 11:35 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ใช้ดีนะคะ เราซื้อเมคอัพเบสกับออยคอนโทรลมาลองใช้อ่ะ ใช้ก่อนแต่งหน้าเลย คุมมันกับทำให้คสอ.ติดทนดีคะ ชอบเลยอยากให้วางขายนานๆ
29 พ.ย. 2560 เวลา 17:27 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เอ้ยย เห็นเหมือนเราเลย นี่ก็มองๆอยู่ว่าจะไปสอยมาอยู่ ทาสดิสนีย์แบบเรามีหรือจะพลาด
7 ธ.ค. 2560 เวลา 17:28 น.
ความคิดเห็นที่ 6
นี่ก็ซื้อมา ตอนแรกก็ซื้อเพราะว่าน่ารักนี่แหล่ะ แต่พอใช้แล้วนางใช้ดีนะ ดีเกินคาดเลย!
13 ธ.ค. 2560 เวลา 20:08 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล