รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

Hokkaido Milk นี่มีขายที่ไหนมั้งค่ะ เห็นคนรีทวิตกันรัวๆเลยอ่ะ

16 พ.ย. 2560  |  1560   7  
เฮโหล สาวๆ เรามีคำถามมาถามสาวๆหน่อยค่ะ Hokkaido Milk อ่า มีขายที่ไหนมั้งหรอ
ที่เป็นขวดลายๆอ่ะ แล้วมันใช้ดีไหมเอ่ย เห็นคนรีทวิตกันเยอะ เลยอยากลองกะเค้าด้วย 55555

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เค้าซื้อจากเว็บนี้ง่า https://www.beautyplazaonline.com ตอนนั้นมันลดราคาอยู่นิ เลยซื้อมาลองใช้ดู บอดี้โลชั่นนี่ขอบอกว่าดีมว๊ากกกกกกกกกกก
17 พ.ย. 2560 เวลา 19:31 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เอ๋...คุ้นๆ ตามร้านบิ้วตี้บุฟเฟ่ต์น่าจะมีนะ มันเป็นของเครือเดียวกันอ่ะตัวเอง ลองไปเดินๆดูตาม Tops BigC Lotus อะมีนะ
18 พ.ย. 2560 เวลา 17:05 น.
ความคิดเห็นที่ 3
สินค้ากระแสป่าวอ่ะ บางตัวใช้แล้วไม่เห็นได้ผลเลยงะ โดยเฉพาะเรื่องความขาวนี่ ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ แต่ลองดูก็ได้นะ คงต้องใช้เวลาหน่อย
19 พ.ย. 2560 เวลา 21:12 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ใช้เป็นประจำเลยค่ะ ตอนแรกเพื่อนแนะนำให้ใช้ เพราะมันขาวขึ้น นี่ก็ไม่เชื่อ เป็นคนขาวยากไง เออเอาก็เอา เราสั่งผ่านเฟสอะ 
จำไม่ได้ว่าเฟส beauty buffet หรือเพจอะไรสักอย่างนี่แหละ ตอนนี้ผิวกระจ่างใสขึ้นเยอะเลย ไม่เชื่อก็ต้องเชื่ออ่ะ ของเราเป็นขวดใหญ่เด้อ
20 พ.ย. 2560 เวลา 21:03 น.
ความคิดเห็นที่ 5
นี่ก็ซื้อตามรีวิวมาเหมือนกันเด้อ แต่เราซื้อโฟมล้างหน้ากับครีมอาบน้ำมาก็ใช้ดีอยู่นะ ไม่ได้รู้สึกเหนียวอ่ะหลังใช้ หน้าอะผ่องขึ้น แต่ตัวก็ยังเฉยๆนะ
21 พ.ย. 2560 เวลา 15:02 น.
ความคิดเห็นที่ 6

ขอบคุณคะ

17 พ.ย. 2561 เวลา 9:52 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202411 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล