หน้ำคล้ำแดดใช้อะไรดี? รวม 5 ครีมกันแดดพร้อมบำรุง ผิวหน้ากระจ่างใส ไม่มีหมอง!

[REVIEW] Royal Beauty 2in1 Collagen Serum + VitC ผิวใสหน้าไม่โทรม

17 พ.ย. 2560  |  2349   8  
ฮัลโหลๆๆๆวันนี้มีเซรั่มราคาถูก ใช้แล้วเห็นผลจริงมาแนะนำจร้าาาา
ใช้มาสักพักนึงแล้วละ แต่มันดีจริงไรจริง เลยขอส่งต่อสาวๆๆดีกว่าเก็บไว้คนเดียว
จะเป็นไรไปไม่ได้นั่นคือๆๆๆๆๆ Royal Beauty 2in1 Collagen Serum + VitC ผิวใสหน้าไม่โทรม

แถมยังราคาน้อยนิดที่ใครๆๆก็ใช้ได้ เอิ่มมมม สวยแบบไม่ต้องพึ่งแบรนด์ดังจร้า
ก่อนอื่นขอแนะนำก่อน เราอ่ะเป็นคนแต่งหน้าบ่อย ทำให้หน้าโทรมง่าย TOT เฮ้ออออออ
ลองใช้มาหลายอย่างก็หน้าก็ยังไม่ดีขึ้น เลยเปลี่ยนมาลองใช้ตัวนี้มาประมาณเดือนกว่าๆอ่ะ 
รู้สึกได้เลยว่าหน้าดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัด จนแบบแอบอึ้งอ่ะ ไม่คิดว่าซองแค่เนี้ย ราคาก็แค่นี้
มันจะได้ผล เกินราคาซองเค้าจริง ที่เราชอบอีกอย่างคือ มีกลิ่นหอมอ่อน ๆ ของส้มด้วยนะ
อีกอย่างราคาเข้าถึงได้ ราคาไม่เกิน 50 บาท มีขายที่ 7-11 ด้วยนะคะ

อย่าลืมรีบ ๆ ๆ ไปตำกันนะจ๊ะสาว ๆ ๆของดีต้องบอกต่อจ้า :D

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
18 พ.ย. 2560 เวลา 16:51 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เคยเห็นเพื่อนใช้เหมือนกันค่ะ ไม่คิดว่ามันจะดีเพราะเป็นครีม 7-11
19 พ.ย. 2560 เวลา 22:36 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ครีม 7-11 ตอนนี้เค้าพัฒนาแล้วนะเทียบเท่าครีมแบรนดังๆๆตั้งหลายยี่ห้อ ราคาไม่แพง ของถูกก็ใช้ดีนะ เราก็ใช้เหมือนกัน
20 พ.ย. 2560 เวลา 22:48 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากลองเหมือนกันใช้บางยี่ห้อแพงเสียเปล่า แต่คุณภาพงั้นๆๆลองหันมาใช้ของถูกๆบ้าง
23 พ.ย. 2560 เวลา 11:29 น.
ความคิดเห็นที่ 5
ของดีๆแบบนี้เข้าถึงไม่ยากค่ะ จำหน่ายที่ 7-Eleven ทุกสาขา ราคาก็จับต้องได้ แค่ซองละ 39 บาท เท่านั้น
25 พ.ย. 2560 เวลา 14:12 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ราคาตาแหกจริงๆๆ ซื้อไปให้แม่ใช้ดีฝ่าาาา
25 พ.ย. 2560 เวลา 22:18 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ขอบคุณค่ะ
2 พ.ย. 2561 เวลา 20:52 น.
What's new
รีวิวกันแดดไฮบริด BSC Spot protect SUNSCREEN SPF50+ PA+++++ เผยผิวไบรท์ไม่กลัวแดด!หน้ำคล้ำแดดใช้อะไรดี? รวม 5 ครีมกันแดดพร้อมบำรุง ผิวหน้ากระจ่างใส ไม่มีหมอง!รีวิวเซรั่มปลุกผิวบูสต์ผิวแข็งแรงลดโอกาสการเกิดจุดด่างดำและคลีนเซอร์เคลียร์ผิวจาก Puricas แบรนด์ No.1 เรื่องลดรอย VICHY ประเดิมอีเว้นท์ใจกลางกรุงปารีสในรอบ 5 ปี พร้อมเชิญ “อแมนด้า" ร่วมงานในฐานะ Brand Partner“Self Love” รักตัวเองให้เป็น เพราะเราเองก็เป็นคนที่ควรถูกรักมากที่สุด14 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 บลัชออนแบบแท่ง ยี่ห้อไหนดี แก้มใสอมชมพู ดูฉ่ำ เป็นธรรมชาติดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 5 - 11 พ.ค. 67 (ทุกราศี) Pick a card! ทายใจความรักจากเครื่องสำอาง คุณเป็นคนทุ่มเทกับความรักขนาดไหน?กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ คู่ล้างหน้า ดูโอ้สยบสิวผิวไชน์ไบรท์ Garnier Micellar Cleansing Water  Salicylic BHA และ Garnier Bright Complete Anti-Acne Cleansing Foam จำนวน 50 รางวัล