คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~

[รีวิว] ไอเทมตัวช่วยความผอม ☕ Beauti Srin Slin Slem Chitosan Coffee

10 มี.ค. 2562  |  4555   9  

สวัสดีค่ะสาวๆ

วันนี้อุ้มก็มีผลิตภัณฑ์ดีๆ ที่อุ้มได้ลองกับตัวเองแล้วว่าดีจริง มารีวิวให้สาวๆกันค่ะ

บอกเลยว่าผลิตภัณฑ์ที่อุ้มจะนำมารีวิววันนี้ ต้องถูกใจสาวๆ หลายๆคน ที่อยากมีหุ่นดี  พุงยุบ หรือต้องการควบคุมอาหารอย่างแน่นอน ยิ่งถ้าสาวคนไหนมีปัญหาในเรื่องของการกินจุกจิก กินมื้อสาย กินมื้อบ่าย กินมื้อดึก หรือว่างเป็นหยิบขนมมากิน และยังไม่นับรวมหมูกระทะ ชาบู บิงซู  Fast foods ที่ไม่สามารถหักห้ามใจได้ทุกครั้งที่อยากกิน เหมือนอุ้มแล้วล่ะก็  บอกเลยว่าผลิตภัณฑ์ที่อุ้มนำมารีวิววันนี้ ตอบโจทย์สุดๆค่ะ

ว่าแล้วเราก็มาเริ่มทำความรู้จักกับเจ้าผลิตภัณฑ์ตัวนี้กันค่ะ

ชื่อว่า Beauti Srin Slin Slem Chitosan Coffee

กาแฟบิวติ สริน ไคโตซาน

เจ้าตัวนี้เป็นกาแฟที่มีส่วนผสมของไซโคซาน และถั่วขาว ที่จะช่วยในการควบคุมน้ำหนัก ดักจับไขมันใหม่ และดักจับแป้ง แถมยังช่วยเร่งการเผาพลาญไขมันเก่า ที่ทางแบรนด์ เคลมเลยว่า ทำงานได้มีประสิทธิภาพมากว่าเดิมถึง 2 เท่า!! และยังมีไฟเบอร์สูง ที่จะทำให้เรารู้สึกอิ่มนาน ลดการทานจุกจิก และช่วยปรับระบบการทำงานของลำไส้ ช่วยให้ขับถ่ายดีขึ้น

พูดถึงสรรพคุณกันมาเยอะละ

เอาเป็นว่ามาดูด้านแพคเกจจิ้งกันบ้างค่ะ

เป็นถุงพลาสติกขนาดA5 โทนสีเขียว ภายในบรรจุ 5 ซองเล็ก

มีรายละเอียดสินค้าด้านหน้า/ด้านหลัง ครบถ้วน

ส่วนประกอบโดยประมาณ

• ครีมเทียม
  • ใยอาหาร
  • กาแฟสำเร็จรูป
  • สารสกัดจากถั่วขาว
  • ไคโตซาน
  • อิมัลซิไฟเบอร์
  • ซูคราโลส
  • มอลโตแดกซ์ตริน

คำเตือน นะจ๊ะสาวๆ

1.เด็ก คนท้อง และให้นมลูกไม่ควรทาน

2.สำหรับผู้ที่ทานอาหารเสริมตัวอื่นที่มีส่วนผสมของไขมันเป็นส่วนประกอบหลัก ควรทานก่อนหรือหลังดื่มกาแฟ อย่างน้อย 2 ชม.

3.ผู้ที่แพ้อาหารทะเล และผู้ที่มีน้ำหนักต่ำกว่ามาตรฐาน ไม่ควรทาน

วิธีทาน : ดื่มก่อนอาหาร 15-20 นาที จะเป็นช่วงเวลาไหนก็ได้วันละ 1-2 ซอง ขึ้นอยู่กับความสะดวกของแต่ละคน

อย.74-2-05557-2-0047

ปริมาณ 75g. 1 ถุง บรรจุ 5 ซอง ราคา 55 บาท 

เปิดถุงออกมาจะเจอตัวสินค้าด้านใน

มาในรูปแบบซองสีขาว ง่ายต่อการทาน 1 ซองเทได้ 1 แก้ว ทานได้ 1 มื้อ

ตัวผงกาแฟ เนื้อละเอียด ไม่จับตัวเป็นก้อน ผงกาแฟสีออกน้ำตาลๆ ขาวๆ

'How to use'

กลิ่นกาแฟหอมมากๆ รสชาติอร่อย กลมกล่อม ไม่ขม

หากใครที่ยังไม่เคยดื่มกาแฟมาก่อน แต่อยากจะลองทานดูก็สามารถดื่มได้นะคะ เพราะ นางไม่ขม ไม่เลี่ยนเลย

บอกทริกเล็กน้อย สำหรับสาวๆที่สนใจในการควบคุมอาหาร

โดยส่วนตัว วิธีที่ที่อุ้มใช้ลดน้ำหนักควบคู่ไปกับการดื่มกาแฟบิวติสริน ก็คือ การไม่อดอาหาร แต่เป็นการควบคุมพวกของมัน ของทอดแทน ไม่ใช่ถึงกับไม่กินของมัน ของทอดเลยนะคะ อุ้มก็ยังกินของมันของทอดบ้างตามมื้อปกติค่ะ แต่อาจจะมีควบคุมไม่ให้เยอะเกินไปควบคู่กับดื่มกาแฟบิวติสรินก่อนทานมื้อเช้า และมื้อเย็น และที่สำคัญเลือกทานอาหารที่เป็นประโยชน์จำพวกผัก ผลไม้ต่างๆและออกกำลังกายเบาๆ 30 นาที ที่ห้อง ตามคลิปออกกำลังกายทั่วไป ในเน็ต

สำหรับผลิตภัณฑ์ที่อุ้มนำมารีวิววันนี้ ไม่ใช่ยาลดน้ำหนักนะคะ

แต่เป็นเครื่องดื่มที่ช่วยในการควบคุมปริมาณแป้ง และไขมันเข้าสู่ร่างกาย ช่วยควบคุมน้ำหนักเท่านั้น เหมาะสำหรับคนที่ทานจุกจิก Fast foods หรืออาหารที่มี ไขมันมากๆ แล้วต้องการควบคุมอาหารค่ะ

☕ ช่องทางติดตามข่าวสาร / สั่งซื้อ ☕

FB : BeautiSrin

Line : @beautisrin

https://www.buddydeanthailand.com/

สถานที่จัดจำหน่าย The Mall, CJ

อัพเดทรีวิวใหม่ๆ ได้ที่

สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวนี้นะคะ

9 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1

ขอบคุณค่ะ

11 มี.ค. 2562 เวลา 8:11 น.
ความคิดเห็นที่ 2

Thanks

11 มี.ค. 2562 เวลา 10:08 น.
ความคิดเห็นที่ 3

ขอบคุณค่ะ

11 มี.ค. 2562 เวลา 10:57 น.
ความคิดเห็นที่ 4

ขอบคุณค่ะ

11 มี.ค. 2562 เวลา 11:12 น.
ความคิดเห็นที่ 5

Thanks

11 มี.ค. 2562 เวลา 11:31 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ขอบคุณค่ะ
11 มี.ค. 2562 เวลา 12:53 น.
ความคิดเห็นที่ 7
น่าลองค่ะขอบคุณค่ะ
11 มี.ค. 2562 เวลา 13:57 น.
ความคิดเห็นที่ 8

ต้องลอง

12 มี.ค. 2562 เวลา 10:37 น.
What's new
คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~ รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำอัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ คัดเน้น ๆ 19 แชมพูลดผมร่วง 2024 บอกลาผมบาง ต้อนรับผมหนาอีกครั้ง!อัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล