Bio Essence BN Top

ขอวิธีหรือเทคนิคเรียกความมั่นใจหน่อยค่ะ

21 พ.ย. 2560  |  716   6  
คือตอนนี้ เราผมร่วง (ถ้าให้เดาคือ มาจากที่ว่าเราคันหัวแล้วเราเลย ซื้อแชมพูที่ช่วยฆ่าเชื้อรามาใช้)

ร่วงตามพื้นไม่เท่าไหร่นะคะ คือบางที นั่งๆอยู่ รวบผม สะบัดผม หรือแม่แต่ลูบผมสางผม นี่หลุดออกมา น่ากลัวมากค่ะ

บอกเลยหมดความมั่นใจไปเลย ขอวิธีหรือเทคนิคเรียกความมั่นใจหน่อยค่ะ

6 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
พยายามอย่าเกาและสางผมบ่อยๆค่ะ 
23 พ.ย. 2560 เวลา 12:15 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ลองหยุดใช้แชมพูตวนั้นก่อนดีไหมคะ แล้วก็หมักน้ำมันมะกอก
23 พ.ย. 2560 เวลา 19:58 น.
ความคิดเห็นที่ 3
แนะนำแชมพู Biothymus ค่ะ ที่จริงมีเซรั่มด้วย เป็นแชมพูที่ช่วยเรื่องผมร่วง
และบำรุงผมที่ยังอยู่ให้แข็งแรงค่ะ หน้าตาเป็นแบบนี้ค่ะ 
24 พ.ย. 2560 เวลา 15:03 น.
ความคิดเห็นที่ 4
แสดงว่าแชมพูที่ คุณ จขกท. เปลี่ยนมาใช้ต้องมีสเตียรอยดืแน่ๆ เลิกใช้สะนะ
24 พ.ย. 2560 เวลา 17:48 น.
ความคิดเห็นที่ 5
แนะนำแชมพูยูเซอริน pH5 เลยค่ะ ตัวนี้เราไปรึกษาเภสัชมาแล้วนะ ตัวนี้ช่วยลดอาการผมขาดร่วง ลดรังแค เราเคยผมร่วงตอนไปยืดผม ใช้แล้วผมขาดร่วงน้อยลง แถมผมยังนุ่มลื่นด้วย
25 พ.ย. 2560 เวลา 21:01 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล