คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~

ผมร่วง ผมบาง ปัญหาหนักใจของสาวๆ อย่างเรา

24 ก.ค. 2560  |  1873   7  
ผมของเราร่วงมากเลย แค่มือสางแค่นั้นแหละ หลุดออกมานึกว่าเป็นลูคีเมีย สมัยก่อนเราผมดำจนใครๆก็อิจฉา แต่ ณ ปัจจุบันนี้ ผมบางมาก ร่วงทุกวัน ผมที่ร่วงกองอยู่บนพื้น แอบคิดในใจ โหย เยอะกว่าผมบนหัวตรูอีกกก เศร้าแพรพ!!!พี่ชายแนะนำให้ลองH-Pro เขาบอกว่าเป็นผลิตภัณฑ์เสริมอาหารที่ช่วยลดการหลุดร่วงของเส้นผม แรกๆเราก็ไม่เชื่อหรอก อาหารเสริมอะไรจะมาบำรุงผมและเขาผลิตมาสำหรับผู้ชายหรือป่าว จนในที่สุดทนความรบเร้าของพี่ชายไม่ไหว เลยลองกินดู ตอนนี้กินไปกล่องที่สองแล้ว รู้สึกว่ามันโอเคนะ ผมหลุดร่วงน้อยลง เส้นผมดูเงาๆอ่า ปลื้มมากก ขอบคุณพี่ชายและH-Pro ที่ทำให้เรากลับมามีผมที่ดกดำอีกครั้ง เราจึงมาบอกต่อ#เพราะหวังดีจึงบอกต่อ

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
แทรกรูปละไม่ขึ้นนน เลยมาแปะในนี้เด้ออ
24 ก.ค. 2560 เวลา 14:33 น.
ความคิดเห็นที่ 2
แทรกรูปละไม่ขึ้นนน เลยมาแปะในนี้เด้ออ
24 ก.ค. 2560 เวลา 14:33 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่ะ
25 ก.ค. 2560 เวลา 21:45 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ตอนที่เราผมบาง หลุดร่วงบ่อยๆ รักษายังก็ไม่หายมีคนแนะนำให้กิน Biotin H+ ของ แบลคมอร์สอ่าคะ กินไปสักพัก ผมร่วงน้อยลงนะคะ ผมนิ่มขึ้นด้วย ช่วยได้ค่ะ
30 ก.ค. 2560 เวลา 18:33 น.
ความคิดเห็นที่ 5
ผมว่าผช.น่าจะเกิดปัญหานี้มากกว่า ผญ. สะอีก เพราะผม เพื่อนผม เป็นเหมือนกันอ่าครับ แต่แฟนผมซื้อแชมพูของยูเซอรินมาให้ใช้ ผมก็ไม่ค่อยร่วงอีกเลยครับ กลับมาปกติ ผมไม่บางแล้วครับ
29 ส.ค. 2560 เวลา 21:26 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ขอบคุณค่าา ผมร่วงนี่ปัญหาใหญ่จริงๆอ่า ทำผมทรงอะไรไม่ได้เลย เซ็งมาก ตอนนั้นแม่ก็เริ่มจับหมักผมล่ะ ใช้น้ำมันมะพร้าว+กินถั่วกินน้ำเต้าหู้ไรงี้ แต่น้ำมันมะพร้าวกลิ่นแรงอ่ะ เลยเปลี่ยนมาใช้ hera ที่เป็นทรีทเมนท์ชาโคลแทน ได้ผลดีมาก ใช้ประมาณหลอดนึงผมแบบร่วงน้อยลงเยอะเลย แต่ตัวนี้ก็น่าสนใจนะ ไว้เดี๋ยวลองค่าา
1 ก.พ. 2561 เวลา 17:32 น.
What's new
คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~ รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำอัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ คัดเน้น ๆ 19 แชมพูลดผมร่วง 2024 บอกลาผมบาง ต้อนรับผมหนาอีกครั้ง!แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล