ใครเป็นแบบเราบ้างคะ ชอบอ่านรีวิวมหากาพย์แล้วซื้อของตามทุกที

23 มิ.ย. 2560  |  267   4  
ตามรอยกระทู้นี้มาค่ะ https://pantip.com/topic/36308540 ชอบการรีวิวอะไรแบบนี้ มีหลายตัวมากที่เราไม่คิด ว่าจะใช้ดี อย่างครีมทาแผลเป็นที่เพิ่งเคยได้ยินชื่อครั้งแรกอย่างเอลล่า คือ ปกติเราจะเคยได้ยินชื่อของ ฮิรูสกา สกาเจล อะไรแบบนั้นมากกว่าใช่ไหมคะ? แต่พอมาลงอ่านกระทู้นี้ทำให้รู้ว่า เอลล่าน่าลองมากๆ แค่เดือนครึ่งก็จางลงแบบเร็วมากๆอ่ะ แล้วเพื่อนๆล่ะค่ะ มีใครเคย อ่านกระทู้แล้วคิดจะซื้อของใช้ตามเหมือนเราบ้าง ใช้ดีกันไหม บอกหน่อยเร้วววววว

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เพิ่งไปตามอ่านมาค่ะ ชอบมากเลย อ่านแล้วรู้สึกเรียลดี ส่วนตัวเราใช้เอลล่าอยู่แล้วเลยยิ่ง
ชอบเข้าไปใหญ่

26 มิ.ย. 2560 เวลา 12:01 น.
ความคิดเห็นที่ 2
 เคยค่ะ อย่างตอนนี้ก็คิดจะไปซื้อเอลล่าตาม จขกท แล้วเหมือนกัน 5555555

28 มิ.ย. 2560 เวลา 17:20 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ปกติเราใช้เอลล่าอยู่แล้วอ่ะ พออ่านกระทู้นี้ก็รู้สึกแบบเดียวกันเลยคือ เออ ไม่ใช่แค่เรา
คนเดียวที่ใช้ได้ผลแล้วดีจริง เรานี่ใช้มาสองหลอดจนตอนนี้รอยหายเกือบหมดล่ะ

อันนี้เป็นเนื้อครีมค่ะ สีขาวๆ ซึมง่ายดี

30 มิ.ย. 2560 เวลา 14:28 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่คลีนซิ่งออยล์สูตรใหม่! Shuuemura blackOil pore purifying fresh cleansing oil ตอบโจทย์ปัญหาผิวมันหรือลดความมันส่วนเกินเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ อัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล