Bio Essence BN Top

[Review] Maxim Contact Lens กล่องส้มสุดฮิต 2 สีโปรด !

23 มี.ค. 2561  |  4636   4  
สวัสดีเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อมายด์ค่ะ เพิ่งสร้างกระทู้กับwww.cosmenet.in.th เป็นครั้งแรกค่ะ ประเดิมกระทู้แรกด้วยการรีวิวคอนแทคเลนส์แบรนด์โปรดที่มายด์ชอบกันค่ะ นั่นคือMaxim Contact Lensรุ่นกล่องส้มยอกดฮิตนั่นเอง

รุ่นนี้ใส่แล้วตาจะดูโตมากๆแบบสาวเกาหลีเลย เพราะมีขนาด14.5 นั่นเอง . สีมีให้เลือกเยอะมากกกก เพิ่มเติมสีต่างๆจาก www.maxim.co.th
แต่สีโปรดของมายด์จะมีด้วยกัน 2 สีค่ะ นั่นคือ สี moon gray และ baby blue
ข้างกล่องจะเขียนชื่อสีชัดเจนนะคะ ปิดมาอย่างดี.หลังกล่องจะบอกสิ่งต่างๆที่ผู้บริโภคต้องรู้ค่ะ เช่นระยะเวลาการใช้งาน หรือ วันหมดอายุ วันผลิต ต่างๆ

กล่องจะมีรอยแกะ ซึ่งจะมาตรฐานมากๆ

สีที่่มายด์จะนำมาให้ดูวันนี้จะเป็นแบบนี้เลยจ้าาา

เมื่อไม่ได้ใส่ ตาก็จะลอยๆหน่อยนี่ตาลอยหรือเป็นอะไร 555+

เมื่อใส่แล้วโลกก็จะสดใสหน่อยย อิอิสีโปรดเลยmoon gray ใส่แล้วตาโตมากกกกก สีค่อนข้างเรียบร้อย ใส่ได้บ่อยๆเลย

และอีกสีที่โปรดbaby blue สีฟ้า ที่ชัดเจนมาก ใส่แล้วไม่หลอกตา ใส่ให้แบ๊วก็ได้ ใส่ให้แซ่บก็สวย

มายด์ติดใจยี่ห้อนี้เพราะใส่สบายดีค่ะ ค่าอมน้ำเยอะดี ใส่นานๆก็ไม่เคืองไม่ ปวดตาเลย แถมเทรนเกาหลีมากๆ มีสีให้เลือกเยอะ ปลื้มเลย ราคาเพียง350 บาท ตอนนี้ซื้อ2 แถม1 ด้วยนะ . หากเพื่อนๆสนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Inbox : m.me/maximcontactlens Line ID : @maximcontactlens (มี@ ด้วยนะจ้ะ) หรือทางwww.maximcontactlens.com ได้เลย มายด์ขอตัวลาไปก่อนนะคะ พบกันกระทู้หน้า ขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีค่า

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
24 มี.ค. 2561 เวลา 13:32 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ตาสวยค่ะ
24 มี.ค. 2561 เวลา 14:58 น.
ความคิดเห็นที่ 3

ขอบคุณค่ะ

25 ก.พ. 2562 เวลา 9:07 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล