Bio Essence BN Top

เป๊ะปังอลังงานเครื่องสำอางค์ ที่ T21 คสอ ลดเยอะมาก กอ ไก่ 18 ล้านตัว

12 ธ.ค. 2560  |  1357   23  
สืบเนื่องมาจาก ช่วงอู้งานเล่นFB เลื่อนไปLiveเจ๊คนโปรดดดด นั่นคือเจ๊จือ นางlive ถ่ายทอดสดผ่านเพจนาง กดเข้าไปดู นางlive คสอ ตามประสานางอ่ะ ประเด็นคือออ เหลือบไปเห็นฝรั่งข้างหลัง หึ้ยย ไม่ใช่ แฮร่!
ก็ฟังนางเล่าฟังว่า
นางมาทำไรที่นี้ เอโดกกกกก งาน คสอ ลด70%........จนเป็นที่มาว่า ชั้นต้องไป“ตำ”ตามที่T21บ้าง เลิกงานกระเด็นหน้าออกให้ไว อยากเจอนางด้วย แต่ไปถึงก็ไม่เจออ่ะ-*-
แต่ไม่เป็นไร วันนี้มาเล่าให้ฟัง ว่าไปมาเป็นไงบ้าง
อีกอย่างปลายปีได้เวลาโละโต๊ะเครื่องแป้งแล้วด้วย บวกกับเบื่อๆ อยากใช้เงิน ไม่รู้จะเก็บตรงไหนด้วย วันนี้เราจะมาพาช้อปพาชมกันจ้า แต่ปกติที่T21 เค้าก็มีเค้าเตอร์ คสอ ด้วยเหมือนกัน แต่รอบนี้มีเป็นงานใหญ่เลย ต้องลองดูหน่อย ใกล้ที่ทำงาน ทางผ่านกลับบ้านพอดี มาดูกัน ถ่ายรูปมาอวดดด ให้อยาก อิอิ
ภาพบรรยากาศโดยรวม แน่น ดก ต้องฝ่าฟันงานนี้
เริ่มที่Wet n Wildพุ่งเข้าไปคว้าตัวนี้มาSetting Sprayฝรั่ง bloggerเค้ารีวิวไว้ว่าMust haveถ้าแต่งหน้ามันจะทน จัดค่ะ ราคาเต็ม690มั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะตามภาพเลยจ๊ะ นางลด50%คนมุงมหาศาล
ตัวTopรองพื้นของนางลดแหลกกจ้าเจ๊เมอ ซื้อ2แถม1คละได้ และ บางตัวลดอีก50เปอร์ อื้อหืออรุ่นใหม่ ลิปนาง สีดีมาก แน่นมาก และ สวยมาก2แถม1 .....สีสวยมากจริงๆ
น้อง มิล ซื้อ1แถมคนขาย เย้ย พุ่งตัวแทรกคนมหาศาล วนไปค่ะรีบมานะคะ คนเยอะมาก เค้ามาเหมาแน่ๆ
อิอิ แป้งมิเนอรัลน้องโพนี่ ต้องตำนะคะ น่ารักมากก

จัดเด้อออSkinfood
ชุ่มชื้นยอดฮิตสะกิดใจAloe Vera
Mask วน ไป อีก ปี นึงHandcream

สีทาเล็บจัดค่ะ หยิบไม่คิดเลยจ้ะญี่ปุ่นๆ คอลเลคชั่น
สเปรย์บำรุงผมคว้าTesterมาซะงั้น
นี่ ราคาลดแล้วเหรอเนี้ยยยย

มาบ้านนี้บ้างKathydollตำค่ะ ตำตามเจ๊จือออออ นางบอก นางชอบมากก เอามาลองหน่อย
บ้าน Burt Beeลดเยอะเช่นกัน
น้ำหอมแอบดม กลิ่นดีนะ
บ้าน BSC แม่เราชอบมากบ้านArty ถูกจนใจหาย
บ้าน Body shopลดโหดมากมายเอาอันนี้มาลอง ปุกจิ๋วพกพาไป ตปท ดีกว่า
อยากได้มว้ากกกก รอลดก่อนละกันอันนี้ก็อยากได้อ่ะ
ขึ้นมาต่อกันชั้นข้างบนบ้างดีกว่า จำได้ว่าขึ้นมาอีกชั้นอันนี้ก็จะเป็น พรีเมี่ยมเค้าเตอร์แบรนด์ขึ้นมากอีก เค้าแวะมากออกงานนนน สักแปปเองกระเป๋าเงินเริ่มสั่นสะเทือน แต่เอาค่ะ ตัวนี้ เคยใช้ตัวทดลองที่ อีฟแอนด์บอยมา ต้องจัดไซต์จริงหน่อย
นี่ก็อยากได้บาปบุญ แบรนด์นี้ต้องยกให้นางนะ เรื่องล้าง คสอWater proofอ่ะ ....
อยากได้อ่ะมีใครลองลิปของ Three มั้ย
ตัว Topนี่ก็น่าลองงงงบ้าน Kiehl’s ก้ลดเยอะอยู่นะ
บ้าน ลอร่าสาขาประจำที่นี่ ก็ช้อปได้ตลอดบ้านวิคตอเรียยยย เดินเข้าไปทีไร อยากได้ กกน มากที่สุดดดด
กระเป๋ามาใหม่แน่เลย น่ารักดี
เคยมาซื้อตัว Strobe Mac พนักงานน่ารักมากก ของแถมวายวอดเลยจบค่ะ สำหรับวันนี้ อยากให้ทุกคนได้มาช้อบ โค ตะ ระ มหกรรมเครื่องสำอางที่นี่ เพราะมันลดสุดไรสุดมาก กอ ไก่ 18 ล้านตัว และพอจบอันนี้ เราไปสอยH&Mต่ออีก นั่นก็ลดดด โอ้โหหห แต่ไม่ได้ถ่ายมานะกล้องแบตหมด ไม่งั้นจะถ่ายราคามาให้ดู งานดี งานลด แบบไม่ซื้อไม่ได้ เรียนเชิญค่ะ รีบมาT21 มหกรรมนี้มีถึงเมื่อไหร่ เดี๋ยวเขียนไว้ใต้คอมเม้นนะ หรือถ้าใครอยากข้อมูลเพิ่มเติมหลังไมค์มาจ้า ขอบพระคุณทุกท่านที่เลื่อนอ่านจนจบน้า

23 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ลดเยอะม๊ากก อยากไปที่สุด
13 ธ.ค. 2560 เวลา 9:52 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
13 ธ.ค. 2560 เวลา 10:48 น.
ความคิดเห็นที่ 3
รูปเยอะมาก น่าไปมากก
13 ธ.ค. 2560 เวลา 11:12 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ดีมากเลย
13 ธ.ค. 2560 เวลา 13:32 น.
ความคิดเห็นที่ 5
มีหลายแบรนด์ที่ใช้ประจำอยู่เหมือนกัน เดี๋ยวแวะไปตำเติม555+
13 ธ.ค. 2560 เวลา 15:10 น.
ความคิดเห็นที่ 6
คีลส์น่าจัดอ่ะ ปกติใช้มาร์กส์นางอยู่ คริคริ
15 ธ.ค. 2560 เวลา 11:52 น.
ความคิดเห็นที่ 7
กรี๊ดดดน้องโพนี่ mille น่าจัดเว่อร์
15 ธ.ค. 2560 เวลา 16:02 น.
ความคิดเห็นที่ 8
แอบเห็นในไลฟ์จือปากอยู่ พอมาอ่านกระทู้นี้โอ้ยยย น่าไปอ่ะฮืออ
15 ธ.ค. 2560 เวลา 16:07 น.
ความคิดเห็นที่ 9
ของเยอะมากกก ดูแล้วตาลายเลยค่า
15 ธ.ค. 2560 เวลา 16:15 น.
ความคิดเห็นที่ 10
แบรนด์เยอะดีอ่ะ มีตั้งแต่แบรนด์ถูกยันแพง555+
15 ธ.ค. 2560 เวลา 16:26 น.
ความคิดเห็นที่ 11
วันก่อนพึ่งผ่านเทอมินอล ไม่ได้แวะเสียใจอ่ะ น่าจัดมากกกก
15 ธ.ค. 2560 เวลา 16:52 น.
ความคิดเห็นที่ 12
ชอบทุกแบรนด์เลยอ่ะ สงสัยมีล้มละลายยย
17 ธ.ค. 2560 เวลา 23:03 น.
ความคิดเห็นที่ 13
ไบโอเธิมที่บ้านใกล้หมดละ น่าจัดมากค่าาา
17 ธ.ค. 2560 เวลา 23:13 น.
ความคิดเห็นที่ 14
ขอบคุณทุกความเห็นค่า ดีใจ ชอบหลายแบรนด์มากจริงๆ ยังมีอีกเยอะค่ะ แต่ถ่ายมาไม่ไหวเยอะมว้ากกกกกกกกกกกกกกกก
17 ธ.ค. 2560 เวลา 23:33 น.
ความคิดเห็นที่ 15
อยากกดเลิฟนะ แต่ดูแล้วกิเลสเยอะ แล้วไหนเงินหล่ะ?
18 ธ.ค. 2560 เวลา 10:00 น.
ความคิดเห็นที่ 16
วันก่อนแว๊บไปดู เยอะและล้มละลายไปเรียบร้อยคือแบบยอมใจอ่ะ หน้าต้องการคนดูแล (ที่ไม่ใช่ผช 555555555+)
18 ธ.ค. 2560 เวลา 10:40 น.
ความคิดเห็นที่ 17
ลดเยอะจริงค่ะ ไปดูวมาแว้วว
18 ธ.ค. 2560 เวลา 11:07 น.
ความคิดเห็นที่ 18
คือบอกเลยมีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ เพราะความงามคือที่สุดจริงๆจ้า
18 ธ.ค. 2560 เวลา 11:19 น.
ความคิดเห็นที่ 19
นี่สินะที่เขาเรียกลดแลกแจกแถม จัดหนักจัดเต็มมากจ้า
18 ธ.ค. 2560 เวลา 11:47 น.
ความคิดเห็นที่ 20
บามทาปากลด 50เปอเลยหรอ น่าจัดอ่ะ
18 ธ.ค. 2560 เวลา 12:25 น.
ความคิดเห็นที่ 21
งานดีน่าตำอย่างแท้ทรู
18 ธ.ค. 2560 เวลา 14:52 น.
ความคิดเห็นที่ 22
three น่าจัดเหมือนกันนะดูๆไปแล้วว
18 ธ.ค. 2560 เวลา 15:16 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมีผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล