Bio Essence BN Top

เวียนนา ปรับโฉมใหม่ชุดชั้นใน เก๋ไก๋เบอร์สิบค่ะ

10 ธ.ค. 2560  |  489   4  

โอ้โห!! วันนี้ไปซื้อชุดชั้นในใหม่มาค่ะ เจอชุดชั้นในเวียนนาปรับโฉมใหม่ ดีอ่ะ แบบดูสวยทันสมัยขึ้นมากๆ มีให้เลือกหลายแบบเลย ใครชอบแบบเรียบๆ ดูดี หรือจะแอบเซ็กซี่เค้าก็มีครบนะเออ เดี๋ยวนี้สาวๆ อย่างเราก็ต้องมีบราหลายแบบไว้ใส่ให้เหมาะกับแต่ละงานหน่อยเนอะ ที่สำคัญเราว่าของเวียนนา ใส่สบายไม่คัน ไม่ต้องแอบเกาให้เสียความมั่นใจ แถมช่วยกระชับหน้าอกดี เวลาใส่ชุดชั้นในที่พอดีแล้วรู้สึกชีวิตดีขึ้นเป็นกองเลย นี่แหละชุดชั้นในที่ผู้หญิงไทยคู่ควร แล้วก็ไม่ได้มีดีแค่บรานะ กางเกงในก็เริ่ดไม่แพ้กันค่ะ เนื้อผ้าโอเคเลย มีหลายแบบให้เลือกด้วยจะกระชับหน้าท้อง หรือยกก้นให้กระชับ เค้าก็มี ใครชอบแบบไหนก็ไปช้อปกันได้เลยจ้า หรือจะช้อปออนไลน์ก็ได้ง่ายๆ ไปช้อปกัน! www.wiennashop.com

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
10 ธ.ค. 2560 เวลา 13:36 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
10 ธ.ค. 2560 เวลา 13:36 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่ะ
13 ธ.ค. 2560 เวลา 10:50 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล