รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

รีวิว / Review Germs Away แผ่นรองนั่งอนามัย

9 ธ.ค. 2560  |  1244   5  
สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้เราขอมารีวิวGerms Away แผ่นรองนั่งอนามัย สาวๆเคยมีปัญหากับการใช้ส้วมสาธารณะกันบ้างไหมค่ะ ไม่ว่าจะกลัวเชื้อโรค กลัวติดเชื้อโรคต่างๆจนลามไปเป็นโรคท่อปัสวะอักเสบ เราเป็นหนึ่งในนั้นที่ติดเชื้อได้ง่ายๆเอามาก ถ้าใช้ห้องน้ำสาธารณะที่ไม่สะอาดเมื่อไหร่เป็นทุกที เราเลยอยากมาแนะนำสาวๆที่กลัวติดเชื้อเราแนะนำเลยค่ะGerms Away แผ่นรองนั่งอนามัย
Germs Away แผ่นรองนั่งอนามัย ใช้สำหรับป้องกันการสัมผัสโดยตรงกับฝารองนั่งชักโครก ซึ่งอาจจะมีสิ่งสกปรกและเชื่อโรคไม่พึงประสงค์ ทำให้คุณมั่นใจในการใช้ห้องน้ำสาธารณะได้เหมือนเป็นห้องน้ำส่วนตัวที่บ้านวิธีใช้งาน 1. นำแผ่นรอนั่งออกมา 1 แผ่น2. ฉีกแผ่นรองนั่งตามลอยปรุ3. วางแผ่นอนามัย4. กดตรงกลางลงไป5. พอทำธุระเสร็จก็กดน้ำลงไปได้เลย แผ่นรองนั่งจะค่อยๆลงไปตามน้ำหลังจากที่เราซื้อGerms Away แผ่นรองนั่งอนามัยมาใช้เราพกติดตัวไปด้วยตลอดเวลา ว่าจะไปทำงาน ไปเที่ยว พกไว้อุ่นใจเสมอ หลังจากที่ใช้ไม่มีปัญหาเรื่องท่อปัสวะอักเสบอีกเลยค่ะ สำหรับสาวๆที่กลัวและติดเชื้อง่ายแบบเรา เราแนะนำ Germs Away แผ่นรองนั่งอนามัย เลยค่ะ ใช้ดีจริงๆ

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
9 ธ.ค. 2560 เวลา 11:40 น.
ความคิดเห็นที่ 2
กดลงชักโครกได้เลยเหรอคะ ไม่อุดตันใช่มั้ย
10 ธ.ค. 2560 เวลา 10:26 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่ะ
10 ธ.ค. 2560 เวลา 13:40 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ไม่อุดตันค่ะ เพราะทำจากกระดาษที่ย่อยสลายง่าย

11 ธ.ค. 2560 เวลา 18:57 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล