รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

ผมเสียหนักมาก จะตัดไปเลย หรือกลั้นใจบำรุงอีกซักรอบดี

16 พ.ย. 2560  |  808   8  
คิดหนักค่ะตอนนี้ มันเสียจนไม่รุ้จะเสียยังไงแล้ว นวดผมวันเว้นวัน ไดร์หนีบก็เลิกหมด แต่ไม่เห็นดีขึ้นเลย เสียใจอ่ะ
จะตัดทิ้งไปเลยดีมั้ยคะ หรือจะลองบำรุงดูอีกซักตั้งดี นี่แฟนเตรียมสั่งทรีทเมนท์เฮร่าให้ละ นางไม่อยากให้เราตัดสั้น -*-

เห้อออ เรายังมีหวังอยู่มั้ยคะ บอกที

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ตัดทิ้ง ล่ะ บำรุงใหม่คะ
16 พ.ย. 2560 เวลา 16:35 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนั้นเราใช้เล็มปลายผมเอานะ แล้วก็ทานอาหารเสริมบำรุงเส้นผมอ่ะ ตอนนั้นไปปรึกษาเภสัชมาเค้าแนะนำให้เราทานไบโอตินเอช+ เป็นของแบล็คมอร์สนะ เภสัชบอกช่วยลดผมขาดร่วงค่ะ เราทานมาได้กระปุกนึงล่ะรู้สึกว่าผมขาดร่วงลดลงนะ ผมดูหนานุ่มขึ้นกว่าเดิมด้วย
17 พ.ย. 2560 เวลา 20:32 น.
ความคิดเห็นที่ 3
 ตัดทำไมมมมม เสียดายแทน ลองหมักผมดูยัง มันช่วยได้จริงๆ
20 พ.ย. 2560 เวลา 18:27 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ใจเย็นค่ะ เราทำร้ายผมมานานแค่ไหนแล้ว จะให้ดีปุ๊บปั๊บก็ไม่ได้หรอก แนะนำให้ตัดปลายที่เสียก่อน แล้วทำทรีทเมนท์เลยค่ะ ของ Hera ก็น่าใช้นะ เจอเพจอยู่ https://www.facebook.com/HeraHairOfficial/ เป็นพวกชาโคล วาซาบิ บำรุงผมทั้งนั้นค่ะ
23 พ.ย. 2560 เวลา 19:27 น.
ความคิดเห็นที่ 5
อย่าพึ่งตัดเลยค่ะ เราเคยคิดเหมือน จขกท.นะ แต่มีเพื่อนเราห้ามไว้ทัน5555 ตอนนั้นเพื่อนเรามันให้เราใช้แชมพู pH5 ของยูเซอรินอ่ะ ใช้คู่กับตัวทรีทเม้นต์ด้วยนะ เราใช้มาได้พักนึง จากผมเสียตอนนั้นกลายเป็นผมสวยวันนี้เลยค่ะ ลองใช้ดูน๊าาา
25 พ.ย. 2560 เวลา 21:08 น.
ความคิดเห็นที่ 6
 คห.ที่ 4 เราใช้อยู่ค่ะ เฮร่า ผมแตกปลายลดลง แล้วก็ไม่ค่อยขาดร่วงตามพื้นแล้วด้วย
27 พ.ย. 2560 เวลา 16:33 น.
ความคิดเห็นที่ 7
เล็มๆปลายก็พอค่ะ แล้วเปลี่ยนแชมพู ครีมนวด ทรีทเมนท์เป็นแบบเข้มข้นไปเลย hera ที่ดูอยู่ก็ได้นะ
29 พ.ย. 2560 เวลา 12:37 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล