คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~

สอบถามหน่อยครับช่อง -3 Prime fresh ของตู้เย็นพานาโซนิคคืออะไรครับ และมันดียังไง

19 มิ.ย. 2560  |  2584   3  
พอดีเห็นพานาโซนิคเปิดตัวตู้เย็นใหม่ครับ แล้วโปรโมท -3 Prime fresh อย่างมาก เห็นโฆษณาว่า ดีในการเก็บของสดให้รักษาความสดและคงรสชาติไว้ได้นาน ของสดจะไม่แข็งไม่ต้องมานั่งรอ Defrost เหมือน ช่องแช่แข็งทั่วไป แต่คือสงสัยครับ ว่าทำไมถึงต้องเป็น -3 มันดียังไงครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

3 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เราจะมาบอกว่า เราไม่รู้ว่าทำไมมันถึงต้อง -3 เรารู้แค่ว่ามันดี ตรงที่เราไม่ต้องรอให้น้ำแข็งที่เกาะปลาละลาย ก่อนเอาลงทอด
ผักไม่ช้ำถึงเก็บไว้นานเกือบอาทิตย์ เนื้อวัว ไม่แข็งจนเสียรสชาติตอนย่างลูกชิ้นต่างๆ ไม่ต้องมี defrost ไม่เสียเวลา

สรุปคือ มันไม่เสียเวลาค่ะ เพราะจะได้รีบทำอาหาร รีบทาน รีบล้าง รีบไปทำอย่างอื่นค่ะ ชีวิตต้องสู้ ฮึ่ยยยยยยยย แต่อาหารก็สดอร่อยดีนะคะ สรุปไม่ได้ตอบคำถามเรื่อง -3 เลยค่า 55
20 มิ.ย. 2560 เวลา 18:07 น.
ความคิดเห็นที่ 2
มันคงเป็นอุณภูมิที่เค้าค้นคว้ามาแล้ว ว่าเป็นการรักษาความสดได้ดีที่สุดมั่งค่ะ  อันนี้เดา55
1 ต.ค. 2561 เวลา 16:09 น.
What's new
คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~ รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำอัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ คัดเน้น ๆ 19 แชมพูลดผมร่วง 2024 บอกลาผมบาง ต้อนรับผมหนาอีกครั้ง!แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล