Bio Essence BN Top

ใครว่าผู้ชายไม่ต้องดูแลตัวเอง Gentlera The Miracle Face Serum

26 เม.ย. 2561  |  882   3  

Hello!!! สวัสดีครับวัยรุ่นทั้งหลาย วันนี้เรามีอะไรดีๆมาแนะนำให้ทุกคนรู้จักกันนั่นก็คือ “Gentlera The Miracle Face Serum” เป็นเซรั่มที่มีส่วนผสมจากธรรมชาติจึงทำให้ไม่เป็นอันตรายต่อผิว ที่มีส่วนผสมของน้ำมันสกัดเย็นถึง 4 ชนิด active อีก 3 ชนิดด้วยกัน เราไปดูตัวผลิตภัณฑ์จริงๆกันดีกว่า

ส่วนของแพคเกจทำออกมาได้ดีมากกกกก (ก.ไปล้านตัว) ดูหรู ดูแพง รวมรวมแล้วดูดีมาก เหมาะสมกับราคาสุดๆ เพราะเจ้า Gentlera ราคาแค่ 1990 บาท แต่คุณภาพคับกล่องจริงๆ เรามาทดลองใช้กันเลยว่ามันจะดีจริงหรือเปล่าเอาให้เห็นกันแบบชัดๆไปเลยโดยผมจะทำชาเล้นตัวเองว่าจะใช้เจ้าตัว Gentlera ภายใน 7 วันแล้วมาดูกันว่ามันจะเปลี่ยนแปลงมากน้อยแค่ไหนกัน ปล.ภาพต่อไปอาจจะสะเทือนใจผู้อ่านนะครับเพราะมันคือการเปลือยหน้าโดยไม่มี App อะไรทั้งนั้น
วันที่ 1

วันที่ 3
วันที่ 5
วันที่ 7 

ครั้งแรกหลังจากที่ได้ใช้ Gentlera ก็คือมันเป็น oil หวะ ทำให้เรารู้สึกไม่ชอบ แต่เดี๋ยวก่อนเพราะทิ้งไปสักพักเฮ้ยยย oil มันซึมซับเข้าไปในผิว แล้วก็ไม่รู้สึกถึงความมันอีกเลย เป็นอะไรที่ตกใจเหมือนกัน หลังจากใช้สิ่งแรกที่สัมผัสได้เลยคือผิวหน้าเรานุ่มขึ้น ความมันลดลงนี้คือสิ่งแรกที่เรารู้สึกได้ และหลังจากที่เราใช้ได้ 7 วัน สิ่งที่เปลี่ยนไป คือ รอยสิวมันลดลง ความมันบนใบหน้าน้อยลง รูขุมขนที่กระชับขึ้น และหน้าก็กระจ่างใสมากขึ้น
          สำหรับใครที่อยากเป็นเจ้าของ Gentlera ก็สามารถติดต่อไปที่ Line : @gentlera และ Facebook Fanpage : Gentlera cosmetics วันนี้ผมก็ต้องขอตัวลาไปก่อน วันหน้าถ้าผมเจออะไรดีๆแล้วจะกลับมาแนะนำกันใหม่ วันนี้ขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีครับ

3 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
27 เม.ย. 2561 เวลา 14:11 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณนะครับ
10 พ.ค. 2561 เวลา 23:23 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล