Bio Essence BN Top

รีวิว ครีมทาฝ้า ลดกระ ขาวใส จาก สเต็มเซลล์พืช phytonutrients

31 มี.ค. 2561  |  4708   4  
                      สวัสดีค่า สวัสดีค่ะ พบกับอุ้มอีกแล้วเช่นเคยนะคะ นอกจากที่เราจะมีSkincare ที่บำรุงในทุกๆ วันแล้วครีมทาหน้าเป็นสิ่งสำคัญมาก เพราะบางทีหน้าเราก็ต้องการบำรุงที่เร่งด่วน มีกระ ฝ้า นี่แหละตอบโจทย์ที่สุดแต่หลายๆ แบรนด์ 
ครีมphytonutrients สเต็มเซลล์พืชนาโน จึงได้สนใจในนวัตกรรมใหม่ที่ดีกว่า 
ครีมหน้าขาว ครีมแก้ฝ้า และ ครีมทาฝ้า ทั่วไปลดฝ้า กระ ลดเลือนจุดด่างดำฝังลึกagespots ถึง3 ระดับชั้นผิว
 ด้วยสารสกัดที่ผ่านการวิจัยจากMibelle Biochemistry Switzerlandวิธีใช้ ทาผลิตภัณฑ์ให้ทั่วผิวหน้าที่สะอาด ทาได้ทั้ง เช้า-ก่อนนอน เนื้อผลิตภัณฑ์ เนื้อsoft cream เป็นเนื้อครีมกึ่งเซรั่ม บางเบา
 ไม่หนักหนา ไม่อุดตันผิวสบายผิวมากๆ ไม่มีความเหนอะหนะตัวที่อุ้มใช้คือ สเต็มเซลล์พืช “ครีมphytonutrients ลดฝ้ากระ” ของ ศ.ดร.พรงาม ได้ทดลอง มาเป็นเวลาทั้งหมด 14 วัน 
ผลลัพธ์จะเป็นยังไงไปดูกันเลยค่า ตัวนี้ไม่มีกลิ่นนะค่ะเพราะส่วนตัวอุ้มคิดว่าเขาไม่ได้ใส่น้ำหอม เพราะน้ำหอมทำร้ายผิว
  สภาพผิวก่อนใช้ โดยเฉพาะบริเวณแก้มและมีผื่นแดง ผิวอุ้มแพ้ง่ายและหน้ามันมาก
มาดูผลลัพธ์หลังใช้กันค่ะ          
 พึ่งใช้ได้ 14 วัน ทาก่อนนอน ลด รอยสิว ลดการอักเสบ รูขุมขนกระชับ หน้าขาวขึ้น" หน้าดูกระจ่างใสขึ้น ขาวขึ้นมาก           
  เทียบกับตอนแรก ผืนหายเกือบหมด รู้สึกหน้ามันน้อยลงและดูเนียนขึ้น
แต่โดยภาพรวมผลลัพธ์ที่ใช้ขึ้นอยู่กับผิวหน้าของแต่ละบุคคลนะค่ะ ผิวหน้าดีขึ้นแล้ว ออกแดดทากันแดด 
ล้างให้สะอาดทุกวัน ทาครีมบำรุงทุกวัน หน้าปัง ปังแน่นอนค่า 
 สำหรับรีวิวนี้อุ้มขอตัวลาไปก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
1 เม.ย. 2561 เวลา 10:07 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
2 เม.ย. 2561 เวลา 11:35 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่า❤️
5 เม.ย. 2561 เวลา 8:38 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล