Bio Essence BN Top

อยากให้แผ่นหลังเนียน น่าซบ ใช้อะไรบำรุงดีคะ?

21 มี.ค. 2561  |  348   8  
อยากมีโมเมนต์โชว์ผิวหลังผิวตัวแบบสวยทั้งตัวบ้าง ต้องใช้อะไรมั่งคะ สภาพผิวหลังเราตอนนี้คือ ผิวไม่นุ่ม สีผิวไม่สม่ำเสมอ มีสิวผดขึ้นตามหลังเล็กน้อยแล้วก็มีรอยดำจากสิวที่ยุบตัวลงไปแล้วด้วยค่ะ มาแชร์กันหน่อยน้า :D

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เราขัดผิวบ่อยๆค่ะ ใช้ใยบวบขัดกับสบู่ซิตร้า ผิวขาวเร็วดีค่ะ ส่วนสิวหลังเราใช้แป้งน้ำทาอ่ะค่ะ
22 มี.ค. 2561 เวลา 11:14 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เราใช้มะขามผสมกับน้ำผึ้งแล้วพอกตัวทิ้งไว้สัก5นาที แล้วก็ใช้สบู่แพรอทมะนาวคาร์เวียฟอกตัวขัดด้วยใยบวบอีกทีนึงค่ะ ตอนนี้ผิวใสขึ้นกว่าเดิมมากๆเลย สิวที่หลังก็ไม่มีด้วยค่ะ ลองทำดูจ้า
22 มี.ค. 2561 เวลา 19:49 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ปักๆๆ
22 มี.ค. 2561 เวลา 23:25 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เราเคยเป็นสิวผิวไม่เนียนเลย ใช้สบู่แพรอทมะขามขมิ้น สิวหาย ผิวเนียน ผิวดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
22 มี.ค. 2561 เวลา 23:59 น.
ความคิดเห็นที่ 5
สิวหลังเราใช้แป้งน้ำซิทพีทาอ่ะค่ะ ทาแล้วไม่มีรอยดำด้วย แนะนำเลย
23 มี.ค. 2561 เวลา 15:03 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ที่ใช้มี สบู่เบนเนทสีส้ม ครีมวาสลีนสีชมพู แล้วก็แป้งน้ำซิทพีโลชั่นอ่ะค่ะ ใช้มาตั้งแต่ผิวไม่สวยมีสิวจนสิวหายยังใช้ไม่เปลี่ยนเลย
26 มี.ค. 2561 เวลา 16:09 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ของนี่มี 2 ตัวเลยคือ โลชั่นของเภสัชขวดชมพูใช้แล้วผิวขาวมากๆๆๆๆๆ 
กับ Ziiit p lotion ใช้ทาสิวหลังแล้วหาย ไม่มีรอยดำเลยจ้า
27 มี.ค. 2561 เวลา 11:18 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล