คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~

ถามผู้ใช้จริงหน่อยค่ะ ครีมลดสิวของยูเซอรีนใช้แล้วสิวยุบเร็วจริงๆมั้ยคะ

20 มี.ค. 2561  |  907   4  
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีเราเห็นโฆษณาตัวครีมลดสิวของEucerin Pro Acne Solution A.I Clearing Treatmentตามyoutubeตามรถไฟฟ้า เลยอยากรู้ว่าช่วยให้สิวหายเร็วจริงมั้ยคะ จะได้ไปซื้อมาใช้บ้างคะ

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เพื่อนเราใช้อยู่นางก็บอกว่าดีอยู่นะคะ เรื่องหายเร็วอาจจะเป็นภายใน 7 วันหน้าเราเริ่มดีขึ้นมากกว่าค่ะ แบบสิวไม่เห่อเพิ่ม เพราะเห็นเพื่อนใช้ไปแล้วสิวก็ยังไม่ขึ้นมาเพิ่มนะคะ แต่ยอมรับว่าหน้าเพื่อนเราเนียนขึ้นมากๆ
21 มี.ค. 2561 เวลา 7:18 น.
ความคิดเห็นที่ 2
บอกตรงๆเลยว่าสิวหายเร็วจริงค่ะ เคยเป็นสิว 2-3 อาทิตย์หน้ายังไม่ดีขึ้นเลยค่ะ แถมสิวก็ขึ้นมาเพิ่มอีก พอซื้อยูเซอรีนตัวนี้มาใช้รู้สึกสิวยุบลงไวดี ใช้แล้วหน้าไม่แห้ง ไม่ลอกด้วยค่ะ ส่วนตัวเราช่วงที่สิวขึ้นเยอะๆก็จะใช้ทาทั้งหน้าเช้าเย็นเลยค่ะ ถ้าสิวขึ้นไม่เยอะก็จะใช้ทาแค่ตอนกลางคืน
21 มี.ค. 2561 เวลา 12:41 น.
ความคิดเห็นที่ 3
แอบเห็นในรายการของป้าตือค่ะ เป็นติ่งน้องตุลย์ แล้วก็ไปซื้อตามด้วยเหมือนกัน ฮ่าๆ ใช้แล้วก็ยุบลงเร็วตามที่เค้าบอกเลยค่ะ พอทาไปบนหน้าแล้วรู้สึกหน้าชุ่มชื่นขึ้นหน้าเลยไม่ลอกดีจริงๆควรไปตำนะคะ เอาน้องตุลย์มาอวดด้วยค่า น่ารัก อิอิ 

21 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 น.
What's new
คัดมาแล้ว! 5 โลชั่นสำหรับคนผิวแห้ง บำรุงผิวให้เนียนนุ่มจนน่าสัมผัส ~ รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำอัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ คัดเน้น ๆ 19 แชมพูลดผมร่วง 2024 บอกลาผมบาง ต้อนรับผมหนาอีกครั้ง!แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล