รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

เข้าคลินิคหมดเงินไปหลายหมื่นไม่เห็นหน้าจะดีขึ้นเลย เหมือนเลี้ยงไข้ ใช้อะไรทดแทนดีคะ

20 มี.ค. 2561  |  354   5  
เราเป็นคนที่หน้าไปแพ้ง่ายปัญหาผิวนี่ไม่ต้องพุดถึง เป็นหมดค่ะ !! ทั้งสิว แห้ง ลอก คัน เคยเข้าคอร์สรักษาหน้าแล้วนะ เปลี่ยนคลินิคเปลี่ยนหมอเป็นว่าเล่นก็ไม่หายขาดสักทีจนรู้สึกว่ามันเปลืองเงินเกินอ่ะค่ะ หมดไปหลายหมื่น เซ็งมากกกก อยากรู้ว่ามีอะไรทดแทนการเข้าคลินิคมั้ยคะ แนะนำครีมบำรุงสำหรับผิวแพ้ง่ายดีๆหน่อยค่ะ งบไม่จำกัดขอแค่มันดีจริงๆ

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เป็นเหมือนกันค่ะ ขอเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคน T^T
2 เม.ย. 2561 เวลา 19:38 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ส่วนมากพวกครีมที่เราใช้จะเป็นกึ่งๆเวชสำอางค่ะ เช่นสมูธอี ลาโรชโพเซ และก็อีกตัวนึงที่เพิ่งเห็นรีวิวและไปจัดมาเป็นครีมของไคนด์เนส ลองดูพวกครีมแนวๆนี้ค่ะจะได้ไม่ต้องไปหาหมอให้เปลืองอีกเนอะ
7 เม.ย. 2561 เวลา 21:39 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ ว่าแต่ไคน์เนสราคาประมาณเท่าไหร่ อยากลองใช้เพราะเคยเห็นรีวิวอยู่ผ่านๆ
9 เม.ย. 2561 เวลา 12:08 น.
ความคิดเห็นที่ 4
อยู่ที่ประมาณพันนิดๆค่ะ ถือว่าราคาไม่แรงนะถ้าเทียบคุณภาพ ดีพอๆกับเค้าเตอร์แบรนด์แพงๆเลย
9 เม.ย. 2561 เวลา 13:14 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล