รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

หน้าเด็กแค่ใช้ครีมดีๆก็ช่วยได้จริงเหรอคะ?

19 มี.ค. 2561  |  315   4  
เห็นพวกเจ้าของครีมที่ขายบนเฟซบุ๊ก หน้าจะตึงเป๊ะมาก ไม่ว่าจะอายุเยอะหรือน้อย แล้วจะมาแพทเทิร์นเดียวกันหมดคือ ผิวขาวมาก และ หน้าก็ตึงเหมือนไม่เคยแก่มาก่อนด้วย แล้วพวกนี้ก็จะชอบบอกว่า เพราะครีมที่ตัวเองขายอยู่มีสูตรทำให้หน้าตึง หน้าเด็ก นี่มันจริงเหรอคะ? เพราะเห็นหลายคนเชื่อแล้วก็ซื้อตาม คือ ออเดอร์สั่งขายมีมาตลอด จนเราสงสัยและเกือบซื้อตามแน่ะค่ะ

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
การใช้ครีมที่ดีบำรุงผิวหน้าอยู่สม่ำเสมอ ก็ช่วยชะลอความแก่ และริ้วรอยบนใบหน้าได้นะคะ
ตามมาด้วยการป้องกันผิวจากมลภาวะ รวมถึงการใช้ชีวิตด้วยค่ะ การกิน การดูแลตัวเอง

19 มี.ค. 2561 เวลา 12:00 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่จริงหรอกค่ะ ไปดึงหน้า ฉีดโบท็อกซ์กันทั้งนั้นอ่ะ
21 มี.ค. 2561 เวลา 17:33 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ผิวขาวก็คือ ไปฉีด ส่วนหน้าเด็กไปดึงหน้า ที่ฮืตๆกันตอนนี้เลยคือ เฟซล็อค เห็นว่าทำแล้วหน้าเด็กลงอยู่ไปอีกเป็น 10 ปี
22 มี.ค. 2561 เวลา 17:25 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล