รีวิวมาส์กหน้าใส Eri Eden (อีริ อีเดน) Sleeping Maskเห็นผลตั้งแต่ใช้ครั้งแรก

16 มี.ค. 2561  |  1716   6  
        สวัสดีค่า สวัสดีค่ะ พบกับอุ้มอีกแล้วเช่นเคยนะคะ นอกจากที่เราจะมีSkincare ที่บำรุงในทุกๆ วันแล้วการมาส์กหน้าก็เป็นสิ่งสำคัญเช่นกันนะ       
เพราะบางทีหน้าเราก็ต้องการบำรุงที่เร่งด่วนSleeping Mask นี่แหละตอบโจทย์ที่สุดแต่หลายๆ   แบรนด์Eri Edenจึงได้แรงบันดาลใจจากความบริสุทธิ์ของธรรมชาติซึ่งเป็นของขวัญล้ำค่าที่ผู้หญิงทุกคนสมควรได้รับ
คำเคลมก็จะเป็นประมาณนี้ เริ่ดอ่ะค่ะ ที่สำคัญที่ทำให้พี่กล้าคือไม่มีส่วนผสมของแอลกอฮอลล์ พาราเบน ไม่แต่งกลิ่น แต่งสี 
คนที่แพ้ง่ายหมดกังวลไปได้เลย
วิธีใช้ ทาผลิตภัณฑ์ให้ทั่วผิวหน้าที่สะอาดในตอนกลางคืน แล้วล้างออกในตอนเช้า
เนื้อผลิตภัณฑ์ เป็นเจลใสๆ บางและสบายผิวมากๆ ไม่มีความเหนอะหนะ แต่อย่างใดคือแบบไม่ได้แบบมาเหนียวติดหมอนอ่ะดีมากๆ !!                                                             สรุปผลที่ได้จากการใช้ Eri Eden Sleeping Mask 1 อาทิตย์
ไม่มีกลิ่นนะค่ะเพราะไม่ใส่น้ำหอม เป็นมาส์กหน้าในรูปแบบเนื้อครีม ไม่ต้องล้างออกนอนได้เลย
 มาส์คทิ้งไว้ก่อนนอนก็รู้สึกว่าทาแล้วสบายหน้าตื่นขึ้นมาก็เห็นว่าผิวใสเลยชอบมาก รู้สึกผิวสุขภาพดีขึ้น
 ผิวหน้าอุ้มชุ่มชื่นขึ้นอย่างชัดเจน ผิดแห้งกร้านหายไปและหน้ากระจ่างใน มากขึ้น
 แต่โดนภาพรวมผิวดีขึ้นในเวลาข้ามคืนจริงๆ เรียกได้ว่าเป็นสกินแคร์คู่ใจของพี่ในตอนนี้จริงๆ สิ่งสำคัญคือต้องดื่มน้ำเยอะมากๆ
 เพราะน้ำในผิวเราน้อยมาก แต่ตลับนี้ตลับเดียวเอาอยู่มากค่ะ บอกเลย !
!นับว่าเป็นไอเท็มโปรดของอุ้มตอนนี้เลยก็ว่าได้ค่ะ ใช้ทุกวันไม่เปลี่ยนใจให้น้องคนอื่นเลย ดีจริง 
 สำหรับรีวิวนี้อุ้มขอตัวลาไปก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ

6 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
17 มี.ค. 2561 เวลา 17:55 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
18 มี.ค. 2561 เวลา 14:17 น.
ความคิดเห็นที่ 3
 หน้าใสดี
18 มี.ค. 2561 เวลา 21:58 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ขอบคุณค่ะ
19 มี.ค. 2561 เวลา 10:11 น.
ความคิดเห็นที่ 5
thx
19 มี.ค. 2561 เวลา 10:18 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่คลีนซิ่งออยล์สูตรใหม่! Shuuemura blackOil pore purifying fresh cleansing oil ตอบโจทย์ปัญหาผิวมันหรือลดความมันส่วนเกินเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ อัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล