Bio Essence BN Top

อยากเปลี่ยนจากหน้าสิวเป็นหน้าใสใช้อะไรดีค่ะ

23 ก.พ. 2561  |  567   9  
แนะนำหน่อยค่ะอยากหน้าขาวใสสวยแบบคนอื่น เพื่อนว่าใช้แบรนด์อะไรอยู่กันค่ะ ขอแบบซื้อง่ายๆ สั่งออนไลน์ได้ยิ่งดีเลย ขอบคุณค่า

9 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เคยใช้ night repair gel ค่ะ รอยสิวหายจริงๆ ใช้ทุกวันเลย เราเคยเผ็นสิวทั้งหน้า สิวเม็ดนี้หายเม็ดนี้ขึ้นต่อ ใช้ตัวนี้จนหมดขวดค่ะ แต่รูสึกหน้าบางมากๆ ถูกแดดไม่ค่อยได้ แสบหน้า ตอนนี้เลิกใช้ หันมาพยายามบำรุงให้ผิวแข็งแรง
24 ก.พ. 2561 เวลา 23:12 น.
ความคิดเห็นที่ 2
แนะนำให้ลองใช้สบู่ควบคู่กับเซรั่มของ laora cosmetics ดูนะคะ มีคนบอกว่าใช้แล้วได้ผลจริง แต่จริงๆชอบตรงที่เซรั่มสามารถผสมกับแบรนที่เราใช้อยู่ได้
24 ก.พ. 2561 เวลา 23:25 น.
ความคิดเห็นที่ 3
จขกท.ลองเปลี่ยนมาใช้สบู่แพรอทสมุนไพรสูตรมังคุดดูค่ะ เราใช้อยู่ เมื่อก่อนเรานะทั้งเป็นสิว ทั้งหน้าหมอง ใช้แล้วผิวขาวใสขึ้น ลดสิว รอยสิวจาง เอาอยู่เลยค่ะ 
26 ก.พ. 2561 เวลา 7:39 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ใช้สบู่แพรอทมังคุดเหมือน คห.3เลยค่ะ มายืนยันให้อีกเสียงว่าใช้ดีจริงๆสิวลดลงจริงๆ หน้าเราขาวขึ้นด้วยค่ะ
26 ก.พ. 2561 เวลา 20:40 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เซรั่มวิตามินซีน้องฉัตรค่ะ 
27 ก.พ. 2561 เวลา 10:57 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เป็นสิวที่หน้านี่ทำให้ขาดความมั่นใจแบบสุดขั้วประสบการนี้เราก็เคยผ่านมากว่าจะเจอสิ่งดี ๆ สำหรับใบหน้านี่หมดไปเยอะเลยค่ะ เราใช้เซรั่ม laora cosmetics ควบคู่กับสบู่ 2 อาทิตย์ หน้าก็เริ่มดีขึ้น ตอนนี้หน้าใสเหมือนเดิมแล้วค่ะใช้อยู่ยี่ห้อเดียวไม่เปลี่ยนใจแน่นอน ลองดูนะแนะนำ https://www.facebook.com/laoracosmetics
27 มี.ค. 2561 เวลา 1:04 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ใช่ ๆ เราก็เคยผ่านปันหานี้มาเหมือนกานน มีคนเอา laora มาให้ใช้ติดใจขวดนี้เลย รักเดียวไม่เปลี่ยนแปลง
27 มี.ค. 2561 เวลา 1:06 น.
ความคิดเห็นที่ 8
จขกท เชื่อไหมหน้าหนูใสมากญาติพี่น้องถามกันใหย่เลยว่าใช้อะไร หนูใช้ครีมแอ๊ปเปิ้ลค่ะถ้าสนใจตอนนี้เค้ามีโปรเด็ด ๆ
27 มี.ค. 2561 เวลา 1:13 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อยผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล