Bio Essence BN Top

มีครีมอะไรบ้างค่ะ ใช้แล้วสิวหาย ใช้แล้วเห็นผลไว

23 ก.พ. 2561  |  480   8  
ปรึกษาผู้รู้หน่อยค่ะ มีครีมอะไรบ้างที่ใช้แล้วสิวหายหรือทำให้เกิดสิวน้อยลงก็ได้ ตอนนี้เป็นสิวที่แก้มกับหน้าผาก ต้องใช้เครื่องสำอางโปะตลอด รบกวนด้วยค่ะ

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ครีมหมอไงค่ะ จขกท ปลอดภัยดีไม่เสี่ยงกับการทำให้หน้าพัง ครีมตามตลาดทั่วไปหน้ากลัวเราก็ไม่ใช้
24 ก.พ. 2561 เวลา 22:51 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่ชอบใช้ครีมอะ มันเหนียวหน้า แต่ปกติจะใช้สบู่คู่กับเซรั่มของลาออร่า เห็นมีรีวิวจากบล๊อคเกอร์เยอะ คนที่บ้านเราก็ใช้อยู่ ตอนนี้มีโปร valentine อยู่นะ แถมเยอะเลย ลองดูที่เพจ laora cosmetics นะคะ
24 ก.พ. 2561 เวลา 22:53 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ส่วนตัวเราชอบใช้สบู่มากกว่าค่ะ เราว่าครีมมันเหนียวหน้าแบบที่ คห.2บอก ตอนนี้เราใช้เป็นสบู่สมุนไพรแพรอทมังคุดอ่ะ ใช้แล้วหน้าใสขึ้นนะ สิวลดลง รอยดำๆก็จางด้วย
26 ก.พ. 2561 เวลา 7:47 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ครีมแต้มสิว พฤกษาค่ะใช้ดี
27 ก.พ. 2561 เวลา 11:43 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เซรั่มกุหลาบป่าของ ลาออร่า ค่ะ ใช้แล้วสิวหายสิวยุบไว แต่ไม่ใช่ว่าไวจะประมาน 3 วันนะค่ะ จะเห็นผลประมาน 1-2 อาทิตย์ และก็ใช้ครีมของนิวเวียผสมค่ะ ถ้าสนใจลองไปดูข้อมูลเพิ่มเติมใน fb เพจ laoracosmetics นะคะ
27 มี.ค. 2561 เวลา 2:44 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เราว่าแบรนด์นี้สู้กับยี่ห้ออืนๆได้สบายๆเลยนะ สงสัยว่าทำไมของใช้ดีมันไม่บูมเหมือนยี่ห้ออื่นๆ
27 มี.ค. 2561 เวลา 2:46 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ครีมสาหร่ายแอปเปิ้ลค่ะ เพจนี้ https://web.facebook.com/luksom14/
27 มี.ค. 2561 เวลา 2:50 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมีผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลีดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล