รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

กำลังมองหาเซรั่ม หรือ อะไรก็ได้มารักษาหน้า ตัวไหนดี

22 ก.พ. 2561  |  602   8  
หน้าหนูตอนนี้สิวเยอะรูขุมขนกว้าง อยากหาอะไรก็ได้มาทำให้รูขุมขนเล็กลง เข้าใจว่ามีสินค้าที่ช่วยได้เยอะมาก แต่มีตัวไหนที่เด่นๆ ในเรื่องนี้เลยมั้ยอะคะ พอดีไม่กล้าไปเรเซอกลัว แถมแพงด้วย ขอคำแนะนำทีค่าา

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ว่านหางจระเข้​ถูก​แล้ว​ดีด้วยนร้า​ โบกก่อนนอนเอะค่ะ
22 ก.พ. 2561 เวลา 4:55 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่รู้จะเชื่อมั้ยนะ แต่เคยใช้ของ สบู่กลูต้า เหมือน คห. บนเลย แต่จะเป็นตัวเซรั่ม ตอนนั้นซื้อแบบโปรมาใช้จนติดเหมือนกัน วันไหนไม่ได้ใช้นี่เหมือนขาดๆ อะไรไป
22 ก.พ. 2561 เวลา 7:43 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เคยใช้สบู่ขมิ้นชันของ laora มา นี่ก้อนที่ 2 แล้ว รักษาผิวหน้าได้ดีมาก โคดชอบ กลิ่นหอมด้วย แนะนำค่ะตัวนี้ ดีกว่าแบรนอื่นๆ ที่ลองมาเยอะ
22 ก.พ. 2561 เวลา 9:39 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เรื่องรูขุมขนกว้าง อยากให้เริ่มจากการสังเกตตัวเองก่อนนะคะว่าใช้อะไรแล้วสิวเยอะหรือรูขุมขนกว้าง หรือพฤติกรรมบางอย่างอะค่ะ เพราะจะได้แนะนำตัวที่ตอบโจทย์ได้ ถ้าให้แนะนำแบบแก้รวมๆ ก็biotherm life plankton ทำให้ผิวแข็งแรงขึ้นค่ะ
22 ก.พ. 2561 เวลา 20:30 น.
ความคิดเห็นที่ 5
 รองเปลี่ยนจากเซรั่มมาใช้สบู่ดูไหม ขอลาออร่า มีส่วนผสมจากธรรมชาติ กุหลาบป่าจากญี่ปุ่นเลยนะแค่ฟังจากสารสกัดก่อนน่าใช้แล้วต้องลองเองนะ อิอิ
4 มี.ค. 2561 เวลา 0:49 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เรื่องจริงค่ะเราก็ใช้ ลาออร่า ชอบมากกลิ่นหอมชื่นใจ ล้างหน้าได้สะอาดหมดจด รูขุมขนกระชับขึ้น โคร๊ตชอบ
4 มี.ค. 2561 เวลา 0:58 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ลองนี้สิค่ะครีมบำรุงหน้าจากเกาหลีใช้แล้วหน้าดีข้าวใสขึ้นกระชับรูขุมขน ♥
4 มี.ค. 2561 เวลา 0:59 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล