รีวิวโลชั่นที่ให้ความรู้สึกเหมือนเจ้าหญิงดิสนีย์

19 ม.ค. 2561  |  1637   5  
สวัสดีจ้าาาา เปิดกระทู้มาด้วยความติ่งกันเลยทีเดียว อยากจะบอกว่าฝันเป็นจริงของฉันแล้วเธอจ๋า ความติ่งของเจ้าหญิงดิสนีย์ก็มา ด้วยความที่เติบโตมาด้วยด้วยกันสาวสวยร้องเพลงกับดอกไม้ใบหญ้า และเราก็เคยคิดเคยฝันว่าตัวเองจะสวยจะงามเหมือนเหล่าบรรดาเจ้าหญิงกันบ้าง แต่ปัญหาหนักคือไม่ได้ผิวสาวดูงามเหมือนเค้าน่ะสิ ยิ่งเข้าหน้าหนาวไม่ต้องพูดถึง ทั้งผิวแห้ง แตกเป็นขุยๆ ดูแย่ไปเลย กว่าจะทำผิวเรากลับมาสุขภาพดีได้มันนานอยู่นาจา แล้วเราก็ค้นพบแล้วว่าจะหาตัวช่วยดีๆมาทำบำรุงผิวให้สวยๆ ดูดีเหมือนเหล่าเจ้าหญิงได้ยังงายยย

นี่เลย Nivea Oil In Lotion Rose & Argan Oil โลชั่นตัวนี้พึ่งออกเอง ไปยืนดมๆกลิ่นก็หยิบมาเลยยย กลิ่นมีความหอมของดอกกุหลาบหอมแบบ โอ้วววมายก็อด ชอบจริงจรัง แล้วก็ไม่ได้ฉุนมากมายแอบลองทาครีมดูแล้วชอบเลย ผิวนุ่ม ไม่เหนียวเหนอะหนะ สอยกลับมาทันที
เนื้อโลชั่นเค้าไม่เหมือนใครเพราะเป็นสูตรออยล์อินโลชั่น มันจะไม่เหนียวข้นแบบครีมทั่วๆไป ไม่มีความเหนาะหนะเลย ซึมเข้าผิวดี๊ดี ทาแล้วไม่ทำให้ผิวแห้ง ผิวมันจะนุ่มๆหยุ่นๆ ที่สำคัญหอมมากกกกกกก

นี่ทาผิวแล้วมีความฟินจิกหมอนแอบคิดว่าตัวเองเป็นเจ้าหญิงเบลล์ด้วยความที่เป็นกลิ่นกุหลาบ รู้สึกอยากให้เจ้าชายอสูรมาดอมดมว๊ายยยยพูดอะไรออกไปเนี่ย เขิลลลลล>< 555555 มีความมโนแบบติ่งของโฉมงามกับเจ้าชายอสูร

นี่แหละค่ะ รีวิวโลชั่นทาผิวที่ใช้แล้วรู้สึกเป็นเจ้าหญิงดิสนีย์ขึ้นมาทันที ดีที่เนื้อโลชั่นที่ช่วยให้ผิวนุ่ม ชุ่มชื้นแต่ไม่เหนอะหนะ และกลิ่นที่หอมกุหลาบประหนึ่งตัวเองเป็นเจ้าหญิง ที่อีกเดี๋ยวต้องมีเจ้าชายสักคนมาหลงเราแน่นอนอิอิ ใครอยากฟินจิกหมอนแบบเราแนะนำให้ไปลองดมๆทาๆตามซูเปอร์มาเก็ตดูก่อนนะ แต่ต้องเป็นNivea OilInLotion ขวดม่วงๆนะ สำหรับวันนี้ต้องไปล่ะค่ะ ขอตัวไปฟินต่อบะบาย

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
อยากเป็นเจ้าหญิงบ้างค่า เดี๋ยวไปตำ
19 ม.ค. 2561 เวลา 1:57 น.
ความคิดเห็นที่ 2
แนะนำเลยค่าตัวนี้ จริงๆเราใช้แล้วชอบมาก
19 ม.ค. 2561 เวลา 3:21 น.
ความคิดเห็นที่ 3
จะบอกว่าเราใช้ตัวนี้หมดมาสองขวดแล้วค่ะ 5555
19 ม.ค. 2561 เวลา 3:22 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ดีงามมมม อยากเป็นเจ้าหญิงตามเลยจ้าาา
23 ม.ค. 2561 เวลา 15:35 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่อัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยอัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล