Bio Essence BN Top

(ถาม) อยากได้ครีมบำรุงผิวดีๆให้คุณแม่ใช้ค่ะ มียี่ห้อไหนบ้างที่เหมาะกับคนที่มีปัญหาริ้วรอย,ผิวหน้าแพ้ง่าย

23 พ.ย. 2560  |  1284   6  
ใกล้จะวันเกิดคุณแม่เเล้ว เราก็อยากจะซื้อครีมบำรุงผิวให้คุณแม่ใช้ค่ะ ราคาอยากได้ไม่เกิน2,000 นะคะ 
อยากได้แบบที่ช่วยเรื่องผิวแพ้ง่าย แล้วก็เรื่องริ้วรอยค่ะ อยากจะให้คุณแม่ใช้ เพราะปกติคุณแม่เราจะไม่ใช้ครีมทาหน้า
 หรือโฟมล้างหน้าดีๆเลย เพราะคุณแม่ใช้อะไรก็แพ้ค่ะ

6 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าคนผิวแพ้ง่าย เราแนะนำว่าให้ใช้ครีมที่ทำจากธรรมชาติค่ะ อย่าเลือกครีมพวกที่มีสารเคมีนะ เสี่ยงกับการหน้าพังมาก 
ลองดูจากคลิบนี้ก็ได้นะ เราว่าจะไปตำอยู่เหมือนกัน

24 พ.ย. 2560 เวลา 11:47 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอตามด้วยน๊าา
25 พ.ย. 2560 เวลา 15:34 น.
ความคิดเห็นที่ 3
โฟมล้างหน้าลองเลือกเป็นพวกเจลดูค่ะ มันจะอ่อนโยนกับหน้ามากกว่าแบบโฟม 
ถ้าครีมก็ต้องดูตัวที่ไม่มีส่วนผสมของเคมีค่ะ ลองไปดูวัตสันก็ได้นะมีหลายตัว
27 พ.ย. 2560 เวลา 12:32 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ผิวหน้าของแม่เราเหมือนแม่ของเจ้าของกระทู้เลยค่ะ แม่เราใช้ครีมKindness อยู่อ่ะค่ะ ทำจากธรรมชาติ มีสารช่วยเรื่องริ้วรอย แล้วก็คนผิวแพ้ง่ายใช้ได้
28 พ.ย. 2560 เวลา 11:26 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เราก็ผิวแพ้ง่าย เพิ่งไปตำตัวนี้มาที่วัตสันค่ะ ไม่ถึงงบของจขกทด้วยซ้ำ ลองดูนะ

29 พ.ย. 2560 เวลา 11:25 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล