Bio Essence BN Top

เจอแล้ว.. แหล่งช็อป คสอ.ออนไลน์ ดีต่อใจ <3 <3

19 พ.ย. 2560  |  1674   7  
สวัสดีค่ะ สาวๆ สาย beauty ทุกท่าน ^/^
ถ้าเข้ามาดูกระทู้นี้แล้ว โปรดเตรียมเงินในบัญชีให้พร้อม
เพราะวันนี้เราจะมาบอก แหล่งช็อป คสอ.ออนไลน์​ ฮ่าๆ

เครือของ Beauty Community เค้าเปิดออนไลน์มาแล้วเด้อ
เป็นแบรนด์ Beauty Buffet - Beauty Cottage ที่เรารู้จักกันนี่แหละ
ทำให้การช็อปปิ้งใกล้ตัวเราไปอีก นอนสั่งชิคๆอยู่บ้านเลยคราวนี้

เราสั่งไป 3 ชิ้น ราคาเกิน 800 บาทจัดส่งฟรีด้วย
เห็นเค้าว่าส่งผ่าน KERRY นะ แต่ถ้าสั่งไม่ถึง 800 บาทเสียค่าส่ง 50 บาทเอง

เป็นยางงายยยย อยากรู้ละสิว่าคุณภาพจะเหมือนกับที่ร้านหรือเปล่า
งั้นเราจะมารีวิวให้ดูพร้อมๆกันเลย แอบตื่นเต้นอยู่นะ ตอนแกะ 5555555

เริ่มกันด้วยอย่างแรกเลย ภูมิใจนำเสนอมาก
Pro Make-up Mini Brush Set
เวลาเราไปต่างจังหวัด เราก็ขี้เกียดพกแปรงอันใหญ่ๆไปอะเนอะ
เซ็ตแปรงขนาดเล็ก ยี่ห้อดีๆก็หายาก เราเห็นอันนี้มีซองใส่ให้ด้วยเลยซื้อมา
ข้างในก็มีแปรงอยู่ 5 อัน ขนนิ่มไม่บาดผิว เหมือนไซส์ปกติเลยแหละ
Elegant Impressionist Semi-Matte Lipstick NO.12
คือเราเคยลองลิปในตำนานมาก่อนแล้ว ที่เป็นเบอร์ 9 คือสีสวยมาก
แต่ตอนนี้เค้าออกลิปสีใหม่มาเพิ่ม อยากแหวกแนวไง เลยซื้อสีส้มแบบส้มจ๋ามาเลย
เราว่าสีมันเหมาะกับการทาแบบ Ombre ไรงี้อ่ะ แต่ทาแล้วหน้าสว่างให้ผ่านจ้า
Milk & Walnut Dairy Farm Nurturing White Body Lotion
โฮกกกกกกกกกก. เนื้อโลชั่นแบบนุ่มๆดีนะ เนื้อแบบสีขาวเหมือนนมจริง
เวลาทาลงไปไม่รู้สึกว่าเหนียวเหนอะหนะผิวนะ เกลี่ยง่าย ไม่ติดขนดี เราว่าคุ้มค่ากับราคา
ส่วนเรื่องผิวกระจ่างใสอาจจะต้องใช้เวลาถึงจะเห็นผล แต่ความชุ่มชื้นนี่ได้อยู่ 55555

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณค่ะ
19 พ.ย. 2560 เวลา 22:31 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เซ็ตแปรงมุ้งมิ้งมากค่ะ จขกท. เราว่าพกใส่กระเป๋าสบายๆเลย แบบเราใช้แปรงที่มากับบลัชใช้ไม่สะใจเลย พกมันแบบนี้น่าจะดีนะ 555555
20 พ.ย. 2560 เวลา 21:20 น.
ความคิดเห็นที่ 3
สั่งผ่านไลน์ได้ด้วยอ่อ? เราก็มั่วแต่สั่งในเว็บอย่างเดียวเลย จะได้ไม่ต้องมานั่งหาสินค้า แคปรูปแบบ จขกท. ง่ายดีค่ะ
21 พ.ย. 2560 เวลา 15:37 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ลิปเบอร์นี้ สว่างกว่าเบอร์ 7 อีกอ่าาา เอามาทาแบบ Ombre น่าจะเวิร์ค ต้องไปตำ!
22 พ.ย. 2560 เวลา 14:35 น.
ความคิดเห็นที่ 5
ขอบคุณมากเลยค้า ปกติเราก็ช็อปจากเว็บนี้แหละ ไม่ต้องไปห้าง มีโปรโมชั่นบ่อยๆด้วย
23 พ.ย. 2560 เวลา 20:33 น.
ความคิดเห็นที่ 6
สั่งได้ค่ะ เราว่าสะดวกดีอ่ะ สำหรับคนที่ไม่ค่อยมีเวลา เวลาของหมดทีต้องไปซื้อในห้างก็ขี้เกียจออกละ พอมีแบบออนไลน์ ยอมเสียค่าส่งดีกว่าค่ะ ^0^
24 พ.ย. 2560 เวลา 15:03 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล