Bio Essence BN Top

มีอะไรที่ใช้แล้วถ่ายรูปขึ้นกล้องบ้างคะ?

20 ต.ค. 2560  |  894   8  
มีพวกโลชั่นหรือครีมทาผิวที่แบบว่าทาแล้วถ่ายรูปขึ้นกล้องไหมคะ พอดีต้องถ่ายงานแล้วอยากให้ผิวดูวิ้งค์ๆเงาๆแบบมีออร่าอ่าค่ะ รูปจะได้ออกมาสวยๆ มีตัวช่วยอะไรไหมคะ

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ไฮไลท์ กัเฉดดิ้งช่วยได้นะคะ ช่วยให้หน้ามีมิติขึ้น
23 ต.ค. 2560 เวลา 10:17 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เห็นช่างแต่งหน้างานแต่งเค้าเอาครีมทาผิวผสมกลิตเตอร์วิ้งค์ๆแล้วทาผิวค่ะ ตามด้วยสเปรย์น้ำแร่ทับอีกที เทคนิคเค้าเยอะมากแต่พอถ่ายออกมาสวยจริ๊ง
24 ต.ค. 2560 เวลา 19:31 น.
ความคิดเห็นที่ 3
มีโลชั่นซิตร้าอ่ะ เห็นเค้ามีวิงค์ในครีมด้วยนะทาแล้วน่าจะขึ้นกล้องอยู่แหละ
สูตรนี้

25 ต.ค. 2560 เวลา 14:33 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ยี่ห้อ soap and glory อ่ะผสมวิงค์แต่น่าจะล้างออกยาก
27 ต.ค. 2560 เวลา 16:17 น.
ความคิดเห็นที่ 5
โบกเบบี้ออยล์จ้าผิวเงาฉ่ำแน่นอน555 แต่น่าจะไม่เวิคงั้นลองทาซิตร้าไม่ก็โซฟแอนด์โกลรี่ตามบนเม้นบบนดู
30 ต.ค. 2560 เวลา 16:41 น.
ความคิดเห็นที่ 6
soap and glory ทาแล้ววิ๊งมากค่ะ
2 พ.ย. 2560 เวลา 23:36 น.
ความคิดเห็นที่ 7

The hope is that it will happen.

It will always be good to us.

It's never been I will never

be able to come up with the ultimate hope.

2 ธ.ค. 2561 เวลา 22:11 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล