Bio Essence BN Top

สาวสวยใช้รองพื้นตัวไหนที่ราคาเบาๆ กระเป๋ากันอยู่ค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

22 ส.ค. 2560  |  418   4  
ตาม หขกท เลยค่า หน้าเราไม่ได้ใสกิ๊งเหมือนคนอื่นเค้า T T

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เราใช้ของ Laura Mercier Tinted Moisturizer SPF20 อยู่ค่ะ ใช้ดีมาก มีวิตามินปนอยู่ด้วย ปกติจะหลอดละประมาณ 290 บาท แต่เราโชคดีไปเจอมาใน shopee เหลือหลอดละ 100 บาท เอง!! ไม่เชื่อเข้าไปเช็คได้ค่ะ https://shopee.co.th/(CRAZY-DEAL)-Laura-Mercier-Tinted-Moisturizer-SPF20-14.7-ml.-i.3596242.9781356
23 ส.ค. 2560 เวลา 8:31 น.
ความคิดเห็นที่ 2
รองพื้นกิฟฟารีน หลอดละ 150 บาท ใช้แล้วหน้าเนียนดีค่ะ
24 ส.ค. 2560 เวลา 21:39 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ตัวนี้ก็ใช้ดี รองพื้นของ Revlon colorstay ค่ะอยากแนะนำให้ใช้ ปิดรอยดำได้ดีมากๆๆๆ แต่ราคาข้างนอกอาจจะแพงหน่อย ประมาณ 500-700 บาท ต้องซื้อออนไลน์ในแอป shopee หรือ lazada เอาค่ะ จะถูกลงหน่อย
25 ส.ค. 2560 เวลา 6:47 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล