Bio Essence BN Top

งือออ.. เป็นสิวผด

18 ส.ค. 2560  |  405   4  
ใช้ทุกอย่างตามปกติ แต่อยู่ดี ๆ สิวผดขึ้น ทำไงดีคะ

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ผิวอาจจะแห้ง ขาดความชุ่มชื้น ลองหาครีมหรืออาหารเสริมที่มีส่วนผสม เซราไมด์ มาทานดูนะคะ
20 ส.ค. 2560 เวลา 10:53 น.
ความคิดเห็นที่ 2
อาจจะด้วยอากาศที่ร้อน+เหงื่อด้วยหรือป่าวคะ ปกติเวลาที่เราเป็นสิวผดเราก็จะใช้ ziiit p-lotion ทาหน้านะ ช่วยให้สิวผดหายได้ไวค่ะ
18 ก.ย. 2560 เวลา 15:03 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้าไม่แพ้หน้าก็ขาดความชุ่มชื้นค่ะ ลองใช้snowgirlทาดูมั๊ยคะ ตั้งแต่เราใช้ตัวนี้มาเราก็ไม่เคยเป็นสิวผดเลยนะ
28 ก.ย. 2560 เวลา 21:20 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล