อยากเปลี่ยนยาแต้มสิว แนะนำหน่อยค่า

17 ส.ค. 2560  |  275   4  
ยาแต้มสิวที่ใช้อยู่ทาแล้วสิวไม่ค่อยหายแล้วค่ะ ไม่รู้เพราะอะไร มีตัวไหนแต้มแล้วเห็นผลชัดๆบ้างค้า ช่วยแนะนำหน่อยค่า

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
White Aura Acne Clear Gel ใช้ดีมาก สิวยุบไว ราคาอาจจะสูงหน่อย  แต่ใช้ได้นานมากค่ะ
19 ส.ค. 2560 เวลา 0:49 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ที่ไม่หายเป็นเพราะดื้อยาแล้วแน่ๆเลยค่ะ ใช้เป็นพวกสารสกัดจากธรรมชาติอย่างทีทรีออยดีกว่าค่ะ จะได้ไม่ดื้อยา ที่เราใช้บ่อยๆ ก็เป็น acne gel ของ Thursday ค่ะ หายเร็วดี ไว้ใจได้ด้วยค่ะ
21 ส.ค. 2560 เวลา 17:44 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เคยลอง thursday เหมือนคห.2 แต้มไว้ก่อนนอน เช้ามาสิวแห้งแล้วก็ค่อยๆ หายไปเองค่ะ
11 ก.ย. 2560 เวลา 11:53 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่อัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยอัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล