Bio Essence BN Top

ใช้แล้วปลื้ม 3 สกินแคร์ฟื้นฟูผิวพัง ราคาน่าคบ

24 ก.ค. 2560  |  1832   7  
หลายคนต้องเคยมีประสบการณ์ ผิวหน้าก็ดูโทรม หมองคล้ำ แถมสิวยังมาเยือนกันแบบไม่บอกกล่าวแน่ๆ วันนี้แจนเลยมี 3 สเต็ปง่ายๆ แบบดูแลผิวฉบับเร่งรัด ที่แจนใช้ประจำมาแนะนำกันค่ะ จะมีอะไรบ้างมาดูกันเลย!3 ไอเทมที่ช่วยกู้ผิวโทรมให้กลับมาใสเด้งมีดังนี้ค่ะ STEP 1มาส์กหน้าด้วยBABYISHเริ่มด้วยการเปลี่ยนจากสาวขี้เกียจมาเป็นสาวรักสวยรักงามด้วยการมาส์กหน้า มาส์กหน้าที่แนะนำเลยเป็นมาส์กหน้าของBABYISHที่ขึ้นชื่อเรื่องหน้าใสเด้งราวกับผิวเด็ก ที่ช่วยในเรื่องของผิวชุ่มชื้น สาวที่ผิวบอบบางแพ้ง่ายไม่ควรพลาดเลยค่ะเป็นมาส์กหน้าตัวดังของสาวๆชาวญี่ปุ่นเลย แต่ในไทยก็มีนะคะ 1 ซองมีให้ถึง 7 แผ่น ในงบไม่เกิน 200 เรียกได้ว่าคุ้มสุดๆ 

STEP 2เติมความสดชื่นแบบสุดๆด้วย สเปรย์น้ำแร่FRESH DROPเป็นสเปรย์น้ำแร่ที่แจนขาดไม่ได้เลย สำหรับตัวนี้ ช่วยให้ความชุ่มชื้นคงอยู่ได้อย่างยาวนาน ด้วยเสปรย์น้ำแร่FRESH DROPที่มีสารสกัดจากมะเขือเทศฉีดบางๆฉีดสำหรับเตรียมผิวสู่การบำรุงในขั้นตอนต่อไป หรือจะพกไว้ฉีดระหว่างวัน แค่นี้ก็ได้ผิวที่สดชื่น สวยเด้งได้ทั้งวันเลยค่ะ

STEP 3 บำรุงผิวให้ใสเด้งด้วยFARECIAและสเต็ปสุดท้ายเป็นสกินแคร์ที่อยากแนะนำเลยค่ะ ครีมบำรุงผิวหน้าจากFARECIA ซึ่งเป็นครีมบำรุงที่มีสารสกัดเข้มข้นจากรกม้านั่นเอง ซึ่งใช้แล้วชอบมาก คือนางเริ่ดจริงๆ ช่วยในเรื่องของริ้วรอย ผิวกระจ่างใส ใครที่อดนอนจนหน้าโทรมต้องไม่พลาดเลยค่ะหน้าตาก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ กับFARECIAกล่องก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ทำจากประเทศเกาหลีเลยพอเปิดกล่องออกมาก็จะเจอกับเจ้าครีมที่มาในรูปแบบขวดดีไซน์สวยงามแปลกตาสุดๆถือเป็นครีมบำรุงที่ช่วยผิวโทรม หรือผิวขาดน้ำให้กลับมานุ่มชุ่มชื้นได้อย่างเห็นผลเลยถือเป็นครีมบำรุงที่ช่วยผิวโทรม หรือผิวขาดน้ำให้กลับมานุ่มชุ่มชื้นได้อย่างเห็นผลเลยหลังทาจะเห็นได้ว่าผิวดูชุ่มชื้นขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ใครที่มีผิวมีปัญหาจากผิวขาดน้ำ ผิวแห้งจนเกิดริ้วรอย หรือผิวหน้าหมองคล้ำแนะนำเลยเรื่องริ้วรอย ผิวกระจ่างใส ตื่นเช้ามาหน้านุ่มมาก แถมระหว่างวันหน้าไม่มันเลยค่ะ ช่วยให้แจนแต่งหน้าติดทนนานมากค่ะตัวนี้ เลิศมากตัวนี้
ปัจจุบัน หน้าใสขึ้นมาก หน้าที่เคยเป็นสิว รอยดำรอยแดงก็จางลงมาก ริ้วรอยตามร่องแก้มก็ดูตื้นขึ้นมากเลยค่ะ ใครที่มีผิวแพ้ง่าย แนะนำ 3 ตัวนี้เลย ช่วยที่หน้าโทรม ผิวแห้ง ลองหากันดูนะคะ เป็น 3 ตัวที่ใช้ประจำเลยค่ะ ที่สำคัญราคาน่าคบด้วยค่ะ

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
น่าใข้ตาม^^
25 ก.ค. 2560 เวลา 5:40 น.
ความคิดเห็นที่ 2
 ชอบสเปรย์น้ำแร่เหมือนกันเลยคะ 
25 ก.ค. 2560 เวลา 12:56 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ผิวสวยมาก
26 ก.ค. 2560 เวลา 21:55 น.
ความคิดเห็นที่ 4
บำรุงด้วย ฟลูอิค giniv ใช้แล้วรับรองติดใจ
27 ก.ค. 2560 เวลา 17:52 น.
ความคิดเห็นที่ 5
Farecia ใช้ดีมาก สิวผดหายหมดเลย
21 ส.ค. 2560 เวลา 11:19 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ใช้มาส์กหน้ากับน้ำแร่เหมือนกันเลย แล้วเราก็ใช้ครีมสโนว์เกิร์ลด้วย ช่วยกู้ผิวที่พังได้ค่ะ หน้าเรียบเนียนขึ้น ดูดีขึ้น ฮือมันดีย์ง่ะ
6 พ.ย. 2560 เวลา 23:25 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล