ฝ้าเริ่มเข้มขึ้นแล้วค่ะ

22 ก.ค. 2560  |  322   9  
จากเคยเป็นฝ้าอ่อนๆ พอไปดำน้ำกลับมา ฝ้าเข้มขึ้นมาก เริ่มหนาแล้วค่ะ ขอคำแนะนำดีๆ ที่รักษาหายจริงๆ ราคาไม่เกี่ยงค่ะ

9 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
แสดงว่าใช้กันแดดไม่ได้คุณภาพ เพราะฝ้าจะเข้มขึ้นเมื่อโดนแสงแดด แนะนำกันแดดของ raferri ค่ะ ดูเหมือนราคาแพงแต่ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีสุดละ
22 ก.ค. 2560 เวลา 17:43 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ฝ้านี้รักษายากมากค่ะ ถึงรักษาได้ก็ใช้เวลานานนิดนึง แม่เราเป็นฝ้าเหมือนกันกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
22 ก.ค. 2560 เวลา 18:39 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เราว่าต้องไปหาหมอมั้ยคะ ใช้ยาทาส่วนใหญ่ไม่ค่อยหายอะ บางทีหน้าบางกว่าเดิมอีก
22 ก.ค. 2560 เวลา 19:36 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ใช้ raferri ครีมและเซรั่มของเค้าทำให้ฝ้าบนหน้าผากเราจางลงได้ด้วยนะ แต่ยังไม่หายหรอก คงต้องใช้ไปอีกสักพักอ่ะ
22 ก.ค. 2560 เวลา 19:38 น.
ความคิดเห็นที่ 5
แฟนใช้เซ็ตครีมของ raferri เหมือนกันค่ะ แฟนต้องขับรถตอนกลางวันโดนแดดเยอะ แต่ตั้งแต่มาใช้ครีมตัวนี้นะฝ้าเริ่มจางลงละ
22 ก.ค. 2560 เวลา 20:35 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ตราบที่ยังโดนแดดอยู่ก็ไม่หายหรอกค่ะ ยิ่งอายุมาก ยิ่งรักษายากหาหมอดีกว่า
22 ก.ค. 2560 เวลา 21:27 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ใช้กันแดดยูเซอรีน กับครีมทาฝ้าหลอดชมพูกิฟฟารีน 
แล้วก็พอกมะขามพะเยา+นมสด +น้ำผึ้ง จางลงเลยค่ะ ลองดูนะคะ
23 ก.ค. 2560 เวลา 17:57 น.
ความคิดเห็นที่ 8
กันแดดสำคัญมากนะคะ แนะนำของพรีม โนบุ สูตร Preme Nobu Sunscreen SPF50+ PA+++ กันได้ทั้ง UVA และ UVB เนื้อครีมสีเบจ ปรับให้สีผิวสว่างขึ้นด้วยค่ะ
27 ก.ค. 2560 เวลา 13:15 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่คลีนซิ่งออยล์สูตรใหม่! Shuuemura blackOil pore purifying fresh cleansing oil ตอบโจทย์ปัญหาผิวมันหรือลดความมันส่วนเกินเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยอัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล