Bio Essence BN Top

สาวๆ เตรียมเฮ! TBC มีเคาน์เตอร์ในไทยแล้ว ไม่ต้องฝากหิ้วแล้ววว

27 มิ.ย. 2560  |  601   5  
ตามที่เราบอกเลยค่ะซิส เพราะตอนนี้ แบรนด์ผลิตภัณฑ์เสริมความงามจากซาลอนประเทษญี่ปุ่นได้เข้ามาขายที่ไทยแล้ว เย่ๆๆๆ คือตอนนี้มี 2 สาขา คือเคาน์เตอร์ที่ Zen ชั้น 1 ในCentral World ค่ะ เคาน์เตอร์ใหญ่พอสมควรเลย แต่ยังไม่มั่นใจว่ามีครบทุกตัวเหมือนกับที่ซาลอนในญี่ปุ่นมั้ย และที่ แผนกเครื่องสำอางค์ ใน Silom Complex มันก็ดีตรงที่ไม่ต้องฝากหิ้ว ยังไงต้องไปลองดูกันค่ะ

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ค่ะ 
27 มิ.ย. 2560 เวลา 17:11 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ของดีเค้าคืออะไรคะ ใครไปเยี่ยมเคาน์เตอร์เค้าแล้วมารีวิวด้วยนะคะ ^^
28 มิ.ย. 2560 เวลา 10:00 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่ะ
28 มิ.ย. 2560 เวลา 15:15 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เฮ้ยย จริงหรอคะ!! ดีเลยๆ คือเราก็ใช้ของแบรนด์นี้อยู่ๆ แล้วแบบแต่ละครั้งที่ต้องซื้อใหม่ ถ้าไม่ฝากเพื่อนที่ไปเที่ยวซื้อก้อต้องฝากญาติที่อยู่ญี่ปุ่นหิ้วตลอด ไหนจะเสียค่าหิ้วนั่นนี่อีก ดีไม่ดีถ้าคนรับหิ้วไม่มีเวลา คงต้องร้องไห้หนักมากอ่ะ เพราะต้องไปซื้อที่ซาลอนของเค้าเท่านั้น และของแต่ละชิ้นก็ราคาไม่ใช่เบาๆ
30 มิ.ย. 2560 เวลา 9:52 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล