มาชิตะ แจก 5 รางวัล 5 อย่างทุกวัน โอ้โหหหหห !!!

ซื้อสาหร่ายมาชิตะวันนี้ พิมพ์รหัส 9 หลัก กด M1 , M2 , M3 , M4 หรือ M5 อยากได้รางวัลไหนก็เลือกเก็งเองได้จ้าาาา ^___^
เริ่มแล้ววันนี้ - 30 ส.ค.56 ปิดยอดเวลา 17:00 น.ของทุกวัน พร้อมประกาศรายชื่อผู้โชคดีไม่เกิน 18:00 น.
สามารถเช็ค รหัส/หมายเลขโทรศัพท์ผู้โชคดี ที่แถบกิจกรรมได้เลยค่าาา MasitaSeaweed
Edited: seomonkeyteam@gmail.com - 07/18/2013 16:04:56

ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่าา

thx ka

ขอบคุณคร๊าาาา

ขอบคุณค่า

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ แต่ไม่ประทับใจกิจกรรมก่อนหน้าของสาหร่ายยี่ห้อนี้เล­ย T T

ขอบคุณค่ะ

กินทุกวันเพือ่ชิงรางวัลลลลลลล กินจนผมดกดำไปหมดแล้วนะคะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

กิจกรรมดีดี

Share This

Cosme Poll

12 สิงหา ของขวัญแด่ขุ่นแม่ขา...