Pages: 1 2 3 4 Next
ปลื้มมากๆๆๆ กับของฝากจากเยอรมัน ^@@^

^@@^ หวัดดีค่ะน้องๆที่น่ารักทุกคน.. ตอนนี้พี่สวยมีอาการปลาบปลื้มอย่างออกหน้า ออกตาค่ะ อิ อิ.. กับของฝาก (( ซื้อ )) จากเยอรมัน.. คือเมื่อสองอาทิตย์ก่อน น้องชายพี่สวยไปเที่ยวเยอรมันมาค่ะ.. อ่ะนะ ขนาดพี่สวยไม่ได้ไปกับเค้าด้วย แต่ขอบอกว่า ดีใจมากกกก..^__^ ประมาณว่า ได้ไปเยอรมันกับเค้าด้วย 555

เพราะคิดไว้นานแล้วว่า.. ถ้าญาติสนิท มิตรสหายไปเยอรมันเมื่อไหร่ล่ะก้อ พี่สวยจะฝากซื้อ Eucerin สกินแคร์ในดวงใจทันทีค่ะ คริ คริ..^^

ใจจริงแล้ว.. พี่สวยอยากฝากซื้อให้กระหน่ำมากกว่านี้นะคะ เพราะที่นั่นราคาไม่แพงเลยค่ะ แหะๆแต่ก้อกลัวว่าถ้าซื้อตุนไว้มากไป แล้วใช้ไม่ทันล่ะก้อ.."__" แย่เลยอ่ะ เพราะโดยปกติ กระปุกนึง พี่สวยจะใช้ได้ประมาณ 2-3 เดือนค่ะ ..^___^

ที่พี่สวยฝากน้องชายหิ้วมาก้อจะมี.. Dermo DENSIFYER Eye Care กับ Hyaluron Filler Wrinkel ค่ะ.. ส่วนอีกตัวนึง ANTI - PIGMENT น้องชายพี่สวยซื้อมาฝากค่ะ..^^ (( แหมๆๆๆ น่าร๊ากก จริงๆน้องชายเรา อิ อิ ))

งานนี้บอกได้เลยค่ะว่า.. ปลื้มมากกกกก เพราะที่เยอรมัน Eucerin จะราคาน่าคบหา & น่าสอยมาใช้มากที่ซู๊ด..^^ คือจะถูกกว่าที่บ้านเรา 40 % ถึง 60% ค่ะ..
P1160633.JPG (103.33 Kb)

Dermo DENSIFYER Eye Care 15 ml.

ราคาที่เยอรมัน 21.65 Eur. หรือ 930.95 บาท

ราคาที่ไทย 1,950 บาท

ตัวนี้เป็นครีมลดเลือนริ้วรอยรอบดวงตา และช่วยยกระชับผิวรอบดวงตาค่ะ ^@@^ ใช้ได้แม้ผิวบอบบาง ไม่ระคายเคืงด้วยค่ะ

ตัวนี้พี่สวยชอบมากๆเลยอ่ะ..เพราะช่วยป้องกันรอยเท้านกสีดำได้จริงๆค่ะ..อิ อิ
P1160639.JPG (88.46 Kb)

Hyaluron Filler Wrinkel

หลอด 1 (( 5 มล. )) 1 ชุด บรรจุ 6 หลอด (( 30 หลอด ))

ราคาที่เยอรมัน 26.95 Eur. หรือ 1,131.90 บาท

ราคาที่ไทย 2,800 บาท

เป็นอีกตัวนึงค่ะที่พี่สวยปลื้มมากกก (( อีกแล้ว )) เพราะตัวนี้เป็นเซรั่มเข้มข้น ซึมสู่ผิวได้ล้ำลึกกว่าไฮยาลูรอนทั้่วไปด้วยค่ะ ช่วยป้องกันริ้วรอยชั้นต่อชั้นเลยทีเดียวค่ะ..^___^ เซรั่มตัวนี้เริ่ดจิง ไรจริงค่ะ.. เพราะได้รับการการันตีจาก marie claire BEAUTY AWARDS ว่า.. เป็นสุดยอดผลิตภัณฑ์แห่งความงาม ประจำปี 2011 ด้วยค่ะ..
P1160635.JPG (97.38 Kb)

Hyaloron Filler Wrinkel กับรางวัลสุดยอดผลิตภัณฑ์ความงามประจำปี 2011 ค่ะ..^^ จาก marie claire BEAUTY AWARDS
Untitled-1.jpg (91.12 Kb)

ANTI-PIGMENT ที่น้องชายสุดเลิฟซื้อมาให้ลองใช้ค่ะ อิ อิ..^____^

ราคาที่เยอรมัน 26.95 Eur. (( คิดเป็นเงินไทย 1,131.90 บาท ))

ตัวนี้ยังไม่มีวางจำหน่ายในเมืองไทยด้วยค่ะ พี่สวยอ่านจากแผ่นพับที่อยู่ในกล่องดู จึงทราบว่า.. ครีมตัวนี้จัดอยู่ในกลุ่มเดียวกันกับ Dermo DENSIFYER กับ Hyaluron Filler ค่ะ.. คือ ช่วยลดเลือนริ้วรอย และช่วยยกกระชับผิว ป้องกันการหย่อนคล้อยค่ะ..^^

พี่สวยเอง ก้อยังไม่เคยใช้ตัวนี้มาก่อนเหมือนกัน "___" เพราะอย่างที่เกริ่นๆไว้ค่ะ ตัวนี้ยังไม่มีวางจำหน่ายในเมืองไทยเลยค่ะ ไว้ถ้าพี่สวยใช้ครีมตัวนี้แล้ว.. ซัก 2 เดือน พี่สวยจะเข้ามารีวิวให้น้องๆฟังค่ะว่า เป็นยังงัยบ้าง????
P1160634.JPG (87.16 Kb)

^_____^ แหะๆ ส่วนที่เห็นต่อไปนี้.. เป็นช็อคโกแลตที่น้องชายซื้อมาฝากค่ะ อิ อิ

ประมาณว่า..คงอยากเพิ่มไขมันให้พี่สวยอีกแน่เลยเนี่ย 555+++ (( ทั้งๆที่พี่สวยเองก้อ อวบระยะสุดท้ายแล้วอ่ะ "__" ))

หมดแล้วค่ะ สำหรับของที่ฝากซื้อ และของที่ (( น้องชาย )) ซื้อมาฝากพี่สวยจากเยอรมัน..^___^

*** จบข่าว ***
P1160643.JPG (95.96 Kb)

โห!!! เซ็ทใหญ่มากๆ น่าอิจฉาจังเลยคะพี่สวย นาวก็ติด โทนเนอร์ของ Eucerin เหมือนกันคะ ชอบๆ^^

^____^ พี่สวยก้อใช้โทนเนอร์ของ Eucerin อยู่เหมือนกันค่ะน้องมะนาว...

ชอบมากกก เพราะใช้แล้วไม่แพ้ ไม่ระคายเคืองต่อผิวเลยค่ะ.. (( เพราะไม่มีแอลกอฮอล์ค่ะ ))

ที่ร้านศิริยา แถว รพ. ศิริราช กับเคาเตอร์Eucerin ที่ รพ. สมเด็จพระปิ่นเกล้า..

จำหน่ายEucerin ราคาถูกกว่าป้าย 20% ด้วยนะคะ..^^

ถูกกว่าเท่านึงเลยนะคะเนียพี่สวย อยากได้บ้าง แต่อยากได้ช็อกโกแลตมากกว่าค่ะ น่ารักมากก ห้าๆๆๆๆ

^@@^ ใช่แล้วค่ะน้อง moche.. ที่เยอรมัน Eucerin ราคาถูกกว่าบ้านเรามากๆเลยค่ะอิ อิ..^^

ส่วนช็อคโกแลต ที่น้องชายพี่สวยซื้อมาฝากน่ะ.. น่ารักจริงๆค่ะ จนพี่สวยไม่อยากกินเลยอ่ะ 555+++
Pages: 1 2 3 4 Next

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

ดูทั้งหมด

กิจกรรมดีดี

ดูทั้งหมด

Share This

Cosme Poll

อวัยวะที่คุณอยากคงไว้ตลอดกาล