เราอยากรู้วิธีทำให้แขนใหญ่อ่ะ ให้ดูมีเนื้อมีหนังอ่ะค่ะ

เราเป็นคนผอมมากกกกก แขนลีบเเต่ยาววววววว ดูน่ากลัวววว ใส่เสื้อเเขนกุด สายเดี่ยวอะไรไม่ได้เลย ดูเหมือนคนเป็นโรคอ่ะ กินยังไงมันก้ไม่ขึ้น อยากรู้ว่าพอมีวิธีไหน ให้เเขนมันมีเนื้อขึ้นมา ไม่เอาเเบบกล้ามนะคะ ลำบากอ่ะ ส่วนที่ option เสริมไม่ได้เลย

ยกดัมเบล ก้อช่วยได้นะคะ สร้างกล้ามเนื้อให้แขนน่ะค่ะ ยกช้า ๆ จะทำให้ใหญ่ขี้น ถ้ายกเร็วจะทำให้กระชับอะค่ะ
ลองดูนะคะ เพราะเป็นคนแขนเล็กเหมือนกัน

แบ่งของเราไปไหม ฮ่าๆๆ ทั้งแขน ทั้งขา ไม่รู้จะใหญ่ไปไหนเนี่ย พยายามออกกำลังกายให้ลดอยู่ อย่างที่คุณข้างบบนแนะนำเห็นด้วยค่ะ ออกกำลังกาย สร้างกล้ามเนื้อค่ะ ยกเวทอ แต่ระวังกล้ามหน่อยนะคะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

กิจกรรมดีดี

Share This

Cosme Poll

12 สิงหา ของขวัญแด่ขุ่นแม่ขา...