ครีมเปลี่ยนสีผม การ์นิเย่โอเลีย มีขายยังค่ะ

พอดีกำลังมองหาครีมเปลี่ยนสีผม ที่ไม่มีแอมโมเนียอยู่ ละเสิชเจอรีวิวตัว การ์นิเย่โอเลีย เห็นว่าไม่มีแอมโมเนีย ไม่แสบหัวด้วย เป็นครีมเปลี่ยนสีผมแบบน้ำมัน น่าลองดี ใครพอจะรู้บ้างว่ามันขายรึยัง
Edited: thaveekommong@gmail.com - 10/24/2013 15:57:29

อ่าาา...ยังไม่เคยได้ยินเลย
เคยใช้แต่ ลอริอัล ไม่มีแอมโมเนีย แต่ต้องไปซื้อที่ร้านขายส่ง

มีแล้วจ้า พึ่งไปสอยมา ยังไม่ได้ลองเลย ถ้าลองล่ะจะมาบอกน้าาา

ว้าว มีด้วยเหรอคะ เพิ่งรู้ ตกข่าวสุดๆ เลย

มีแล้วค่ะ วัตสันขาย เราไปสอยไปแล้ว ชอบสี กลิ่นหอม ไม่ฉุดด้วย

ช่วงนี้ที่วัตสัน ลดอยู่ด้วยน่ะ

มีแล้วจ้า เราเห็นขายที่วัตสันอะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

• หน้าอย่างฉัน ต้องผมสั้มแบบไหน??

เห็นดาราหลายคนเปลี่ยนลุคหันมาตัดผมสั้น ก็อยากตัดแบบนี้มั้งอะ!! แต่ไม่นึกถึงรูปหน้าตัวเองว่ามันจะเข้ากับทรงนี้หรือเปล่านะ?? มาเช็คก่อนตัด ว่ารูปหน้าของคุณตัดสั้นทรงไหนถึงจะเกิดดดด!!...

• 22 อาการ สัญญาณบอกโรค

โรคร้ายแรงต่างๆเริ่มมาจากอาการเล็กๆ ที่ร่างกายส่งสัญญาณเตือนแล้วตั้งแต่แรก แต่หลายคนมักจะมองข้ามไป มาเช็คกันว่าร่างกายของคุณบอกอะไร? แล้วคุณมีอาการเหล่านี้หรือเปล่า?...

• รวมเพจ A girl...ทั้งหลายใน Facebook ที่คุณต้องเข้าไปกด Like!

เอาใจคนชอบเสพภาพสวยๆ อาร์ตๆ โดยเฉพาะภาพ "ผู้หญิง" ต้องไม่พลาดเหล่าเพจ A girl... ในเฟสบุ๊คทั้งหลายแหล่ กับเหล่าสาวน้อยน่ารัก ที่คุณสามารถนั่งดูได้ทั้งวัน!...

• Cosme*Review ครั้งแรกของ Biore กับคลีนซิ่งสูตรน้ำ!!

Cosme*Review ครั้งแรกของ Biore กับคลีนซิ่งสูตรน้ำที่ทุกคนรอคอย!!! จะสุดยอดขนาดไหน ตามมา!!!...

ดูทั้งหมด

กิจกรรมดีดี

ดูทั้งหมด

Share This