ครีมเปลี่ยนสีผม การ์นิเย่โอเลีย มีขายยังค่ะ

พอดีกำลังมองหาครีมเปลี่ยนสีผม ที่ไม่มีแอมโมเนียอยู่ ละเสิชเจอรีวิวตัว การ์นิเย่โอเลีย เห็นว่าไม่มีแอมโมเนีย ไม่แสบหัวด้วย เป็นครีมเปลี่ยนสีผมแบบน้ำมัน น่าลองดี ใครพอจะรู้บ้างว่ามันขายรึยัง
Edited: thaveekommong@gmail.com - 10/24/2013 15:57:29

อ่าาา...ยังไม่เคยได้ยินเลย
เคยใช้แต่ ลอริอัล ไม่มีแอมโมเนีย แต่ต้องไปซื้อที่ร้านขายส่ง

มีแล้วจ้า พึ่งไปสอยมา ยังไม่ได้ลองเลย ถ้าลองล่ะจะมาบอกน้าาา

ว้าว มีด้วยเหรอคะ เพิ่งรู้ ตกข่าวสุดๆ เลย

มีแล้วค่ะ วัตสันขาย เราไปสอยไปแล้ว ชอบสี กลิ่นหอม ไม่ฉุดด้วย

ช่วงนี้ที่วัตสัน ลดอยู่ด้วยน่ะ

มีแล้วจ้า เราเห็นขายที่วัตสันอะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

• เมื่อรักไม่เป็นดั่งฝัน ของ เจนี่

จากรักสู่เลิกรา ฤา รักแท้ จะมีแค่ในนิยาย? ของมาดามเจนี่...

• หยุด! ความรุนแรงต่อผู้หญิง

ความรุนแรงต่อผู้หญิง นับวันยิงรุนแรงขึ้นทุกวัน ดูได้จากข่าวตามทีวี หนังสือพิมพ์ เห็นแล้วห่อเหี่ยวใจเหลือเกิน อย่าคิดว่าเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องไกลตัวนะคะ ไม่มีอะไรแน่นอน  ถ้าเหตุการณ์นี้เกิดกั...

• อร่อย สุขภาพดีกับ " ดอกอัญชัน "

ดอกอัญชัน เป็นพืชที่หาได้ง่ายมาก ๆ แถมยังนำมาทำเป็นเมนูอาหารอร่อย ๆ ขนมหวานและเครื่องดื่ม ได้เยอะแยะมากมาย แล้วยังดีต่อสุขภาพอีกด้วยนะ...

• กรีดตาให้คมสวย ด้วยมาสคาร่า?

ตายแล้วววววว!! อายไลเนอร์หมดดด!! ถ้าคุณเป็นสาวสวยที่ออกนอกบ้านไม่ได้ถ้าไม่ได้เขียนอายไลเนอร์ ไม่ต้องห่วงคะ Cosme*net ช่วยคุณได้ด้วยมาสคาร่าแท่งเดียว!...

กิจกรรมดีดี

Share This

Cosme Poll

12 สิงหา ของขวัญแด่ขุ่นแม่ขา...