ครีมเปลี่ยนสีผม การ์นิเย่โอเลีย มีขายยังค่ะ

พอดีกำลังมองหาครีมเปลี่ยนสีผม ที่ไม่มีแอมโมเนียอยู่ ละเสิชเจอรีวิวตัว การ์นิเย่โอเลีย เห็นว่าไม่มีแอมโมเนีย ไม่แสบหัวด้วย เป็นครีมเปลี่ยนสีผมแบบน้ำมัน น่าลองดี ใครพอจะรู้บ้างว่ามันขายรึยัง
Edited: thaveekommong@gmail.com - 10/24/2013 15:57:29

อ่าาา...ยังไม่เคยได้ยินเลย
เคยใช้แต่ ลอริอัล ไม่มีแอมโมเนีย แต่ต้องไปซื้อที่ร้านขายส่ง

มีแล้วจ้า พึ่งไปสอยมา ยังไม่ได้ลองเลย ถ้าลองล่ะจะมาบอกน้าาา

ว้าว มีด้วยเหรอคะ เพิ่งรู้ ตกข่าวสุดๆ เลย

มีแล้วค่ะ วัตสันขาย เราไปสอยไปแล้ว ชอบสี กลิ่นหอม ไม่ฉุดด้วย

ช่วงนี้ที่วัตสัน ลดอยู่ด้วยน่ะ

มีแล้วจ้า เราเห็นขายที่วัตสันอะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

• คิ้ว 4 มิติหลบไป! คิ้ว 6 มิติมาแล้ว!

cosme*net ขอเอาใจสาว "คิ้วบาง" สำหรับใครที่หาข้อมูลเกี่ยวกับการสักคิ้ว ทั้งขั้นตอนการเตรียมตัวก่อนและหลังการสัก และรูปแบบการสักคิ้วที่ใช่ในแบบที่คุณต้องการ...

• อ้วนแล้วไง! ชีวิตก็แฮปปี้ได้!

ถ้าคุณสวยจากภายใน จะอ้วนหรือจะผอม ก็ทำอะไรความสุขของคุณไม่ได้หรอกนะจ๊ะ!...

• Teal Liner ฟ้าสดใสใต้ฟ้าหนาว

ได้เวลาหยิบอายไลเนอร์สีฟ้าที่เคยซื้อมาเก็บไว้จนลืม มาแต่งตาให้สวยสดใสต้อนรับฟ้าหน้าหนาว แค่ 4 ขั้นตอนง่ายๆ กับลุค Teal Liner...

• น้ำผลไม้ 100% จริงไหม และดีไหม?

ไขข้อสงสัย "น้ำผลไม้กล่องตามตู้แช่ แบบไหนกันแน่ที่ 100% ของจริง" เพราะต่อให้มีเนื้อปนมาด้วยมันก็ไม่มั่นใจซะแล้วน่ะสิ...

ดูทั้งหมด

กิจกรรมดีดี

ดูทั้งหมด

Share This