ครีมเปลี่ยนสีผม การ์นิเย่โอเลีย มีขายยังค่ะ

พอดีกำลังมองหาครีมเปลี่ยนสีผม ที่ไม่มีแอมโมเนียอยู่ ละเสิชเจอรีวิวตัว การ์นิเย่โอเลีย เห็นว่าไม่มีแอมโมเนีย ไม่แสบหัวด้วย เป็นครีมเปลี่ยนสีผมแบบน้ำมัน น่าลองดี ใครพอจะรู้บ้างว่ามันขายรึยัง
Edited: thaveekommong@gmail.com - 10/24/2013 15:57:29

อ่าาา...ยังไม่เคยได้ยินเลย
เคยใช้แต่ ลอริอัล ไม่มีแอมโมเนีย แต่ต้องไปซื้อที่ร้านขายส่ง

มีแล้วจ้า พึ่งไปสอยมา ยังไม่ได้ลองเลย ถ้าลองล่ะจะมาบอกน้าาา

ว้าว มีด้วยเหรอคะ เพิ่งรู้ ตกข่าวสุดๆ เลย

มีแล้วค่ะ วัตสันขาย เราไปสอยไปแล้ว ชอบสี กลิ่นหอม ไม่ฉุดด้วย

ช่วงนี้ที่วัตสัน ลดอยู่ด้วยน่ะ

มีแล้วจ้า เราเห็นขายที่วัตสันอะ

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

ดูทั้งหมด

กิจกรรมดีดี

ดูทั้งหมด

Share This