Pages: 1 2 3 Next
สาว ๆ คนไหนใช้ Nuskin กันบ้างจ๊ะ เจ๊ฉึกมีข้อสงสัย ช่วยไขปัญหาให้เจ๊ฉึกหน่อยสิ

พอดี เจ๊ฉึกสนใจผลิตภัณฑ์ของ Nuskin (นูสกิน) เห็นเขาบอกว่าดี (เขาอีกแระ เขานี่คือใครอ่ะ 555+)
มีตัวไหนใช้ดีบ้างอ่ะจ๊ะ มาเล่าให้ฟังหน่อยสิ ใครใช้อะไรของนูสกินแล้วเวิร์คบ้าง คุณภาพกับราคา ถ้าเทียบกันแล้ว คุ้มมั้ยอะไรมั้ยคะ เจ๊ฉึกอยากรู้จริง ๆ

ช่วยเจ๊ฉึกหน่อยนะ Please Please .......
Edited: J_Cek_Cek - 02/24/2011 14:57:22

;D
;D
;D

ยังไม่เคยอะ แต่แจ๊ฉึกรู้จักเครื่องสำอางคินข่ะหรือเปล่าค่ะ กะว่าจะลองเริ่มเป็นชุดแล้ว
ตอนนี้ใช้แต่ Essence กับ Lotion ของkinka ค่ะ แต่ชอบนะใช้ดีมากมาก

นูสกิน ที่เราใช้อยู่ 2ตัวประจำมี.. Epoch Mask (เป็นเหมือนโคลนสำหรับพอกหน้าอ่ะคะ) แล้วก็ทาน Life Pak (เป็นวิตามินรวม) จริงๆแล้ว แม่ซื้อมาเซ็ทใหญ่เลย ก็เลยใช้กับแม่ แต่เอาเข้าจริงๆ เรารู้สึกว่าติดใจมากๆอยู่คือสองอันนี้ ก็เลยงหาซื้อใช้ต่อเนื่อง

ตัวที่เป็นMask จะทั้งบำรุงและขจัดเอาสิ่งสกปรก พวกไขมัน หัวสิวเสี้ยนเล็กๆออก หลังวMask เสร็จรู้สึกว่าหน้าเบา แต่นุ่มชุ่มชื่น เนียนกระจ่างเลยอ่ะ เริ่ดคะ ชอบ^^

ส่วนที่เป็นวิตามิน อันนี้ทานเพื่อสุขภาพโดยเฉพาะคะ เป็นคนตื่นนอนยาก และหน้าโทรม+หมองง่าย ปกติเวลาร่างกายพักผ่อนน้อย จะทำให้เราไม่สบายบ่อย แต่รู้สึกว่าทานอันนี้มันช่วยทำให้ร่างกายเรามีภูมิต้านทานกับเชื้อโรคได้ดี ไม่ค่อยป่วย เวลาตื่นตอนเช้าก็ไม่งัวเงีย หน้าไม่โทรมเวลานอนน้อยๆ เพราะเหมือนร่างกายมันได้รับพวกสารอาหาร วิตามินตัวที่สำคัญๆ และเพียงพอ โดยรวมแล้วโอเคเลยคะ (แต่แอบแพงไปนิดนึงเหมือนกัน อิอิ)

สรุป นูสกิน เราว่าบางตัวดีมากกกก บางตัวเฉยๆอ่ะ

ปล. รูป Epoch Mask ไม่กล้าถ่ายมาเพราะมันเยินเหลือเกินอ่ะ - -"
IMG_0787.JPG (36.36 Kb)

มะรู้จัก รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบครับ

ตอนนี้มีชุด ageloc เข้ามาใหม่ ดีมากๆๆ เข้าไปล็อคยีนส์ ไม่ให้เสื่อมสภาพลง
และก้อ มีเครื่องสปาครับ เทพมาก ราคาไม่แพงอีกต่างหาก ได้เครื่องไปเรย

ล่าสุด ก้อ เห็นจะเป็น ageloc vitality อันนี้เป็นตัวทานครับ ยังไม่เข้าเมืองไทย แต่สั่งไปละ 12 กระปุก ไว้ทานแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ
จะฝากซื้อก้อได้นะครับ ลดตั้ง 30 เปอร์เซนต์ ครับทุกรายการครับ ^^

เคยใช้ตอนประมาณ 5-6 ปีที่แล้ว สินค้าเค้าดีจริงค่ะ แต่ราคาน่ากลัวพอสมควร ใช้ทั้งเซตเลยค่ะ ใช้อยู่เกือบสองปีได้ แต่ที่ชอบที่สุดเห็นจะเป็น ตัวโทนเนอร์น้ำฟ้าๆ (เรียกอะไรสักอย่างลืมไปแล้ว) กับ เคลย์ มาร์คค่ะ (กระปุกเนื้อครีมขาวๆพอกหน้า) แล้วก็ตัวกิน ชอบ ไคโตเนตมากๆ ดักไขมันได้สุดๆไปเลยค่ะ

แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว เครื่องตัวที่คลึงหน้ายังเก็บไว้อยู่เลยค่ะ

เคยใช้ ตัวล้างหน้า 180 และก็เครื่องสปาค่ะ เคยเป็นสมาชิกอยู่ ตัวเครื่องสปากับที่ล้างหน้าใช้ดีค่ะ ใช้แล้วหน้านิ่มขึ้นดีและดูผ่องกว่าเดิมน่ะ แต่ราคาค่อนข้างแพงเลยไม่ได้ใช้ต่อคะ ถ้าสนใจซื้อก็บอกน่ะค่ะมีเพื่อนยังเป็นสมาชิกอยู่ แต่พวกอาหารเสริมคิดว่าแพงเกินไปค่ะสำหรับประสิทธิภา­พ อย่างตัวที่มีสารสกัดชาเขียว คิดว่าดื่มชาเขียวมีคุณภาพจะได้ผลมากกว่าค่ะ

เคยใช้ชุดนูทริเซนเชี่ยลค่ะ รู้สึกว่าหน้าฟูขึ้นมาเลยของเราซื้อขนาดทดลองมาใช้ค่­ะไม่แพง จากเฟสบุ๊ค NuSkin Kit

เพิ่่งสั่งตัว น้ำผลไม้ g3 เอามากินบำรุงสุขภาพซะหน่อย
ได้แถม โลชั่น กับ ครีมอาบน้ำ ขวดใหญ่มากๆ เลย
19003648.jpg (15.21 Kb)
Pages: 1 2 3 Next

รีวิวผลิตภัณฑ์

อินเทรนทุกเรื่องราว

ดูทั้งหมด

กิจกรรมดีดี

ดูทั้งหมด

Share This