Bio Essence BN Top

แชมพูควบคุมความมันของรีจอยส์หรือแฟช่าดีกว่ากันครับ

29 เม.ย. 2560  |  1068   9  
มีคนแนะนำมาเยอะครับ เลือกไม่ถูก มีเพื่อนคนไหนใช้แล้ว ช่วยแชร์ข้อมูลด้วยครับ

9 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
แฟซ่า เอาตัว มะกรูดอะ รึ เคลียร์ กับ เฮด แอนด์ โชเดอร์ เลยค่ะ
29 เม.ย. 2560 เวลา 18:18 น.
ความคิดเห็นที่ 2
แฟซ่ามะกรูดอีกเสียงค่ะ ใช้ดีราคาถูก
29 เม.ย. 2560 เวลา 22:13 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ตอนนี้เราใช้รีจอยอยู่ก็ไม่ได้ช่วยเยอะมากเท่าไหร่ ไม่เคยใช้แฟช่าเหมือนกันรอคนที่ใช้มาบอกแล้วกัน
30 เม.ย. 2560 เวลา 19:27 น.
ความคิดเห็นที่ 4
แล้วแต่สภาพหนังศรีษะเราด้วยคะ แต่เราก้อใช้มะกรูดนะแต่คนละยี่ห้อ
30 เม.ย. 2560 เวลา 23:50 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เราใช้แฟซ่าตัวมะกรูดอยู่ รวมๆแล้วโอนะ ไม่ต้องสระผมบ่อยด้วย ผมก็ไม่มัน ไม่เป็นสังคะตังเวลานั่งมอไซร์ด้วย
1 พ.ค. 2560 เวลา 0:22 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เมื่อก่อนเราก็ใช้รีจอยส์นะ แต่ตอนนี้ใช้แฟซ่าแล้ว เพิ่งลองได้ไม่กี่วันเอง ก็ชอบนะ ผมมันน้อยลง
2 พ.ค. 2560 เวลา 23:09 น.
ความคิดเห็นที่ 7
เคยลองมาแล้วทั้งสองยี่ห้อครับ ชอบทั้งคู่นะ แต่ขอเทใจให้แฟซ่ามากกว่าเพราะกลิ่นซากุระครับ
2 พ.ค. 2560 เวลา 23:23 น.
ความคิดเห็นที่ 8
แฟซ่า Nature Clean and Care น่าจะช่วยเรื่องผมมันได้ แต่ก็ต้องอยู่สภาพผมและหนังศีรษะของแต่ละคนด้วยนะคะ

www.cosmenet.in.th/cosme-intrend/31307/Cosme-Blind-Test-EP-12-แชมพูขวดไหนช่วยลดความมัน-เย็น-สดชื่นตลอดซัมเมอร์-
26 พ.ค. 2560 เวลา 11:49 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล