Bio Essence BN Top

เมืองต้าเหลียน ประเทศจีน น่าเที่ยวไหมคะ

3 ก.ค. 2560  |  707   5  
สวัสดีค่ะเราอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ คือเรากับครอบครัวคิดกันไว้ว่าอยากไปเที่ยวจีนกัน แต่ก็ดูไว้หลายๆ เมืองนะ 
แต่เท่าที่เราดูแล้วรู้สึกว่าอยากไปก็คือ ต้าเหลียน นี่แหละค่ะ ได้ยินมาว่า เมืองต้าเหลียนเป็นไข่มุกงามของเมืองจีน
และเป็นปารีสแห่งตะวันออก เลยอยากขอคำแนะนำจากคนที่เคยไปหน่อยค่ะว่า น่าเที่ยวไหม

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เราเคยคิดจะไปเที่ยวเหมือนกันค่ะ ส่วนตัวชอบสถาปัตแนวๆ นี้ อยากไปเห็นของจริง
4 ก.ค. 2560 เวลา 13:11 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้าชอบประวัติศาสตร์ผมว่าน่าเที่ยวมากๆเลยนะ แต่ถ้าไปกับครอบครัวลองถามพวกเค้าก่อนดีไหม แบบว่ามานั่งคุยกันเปิดรูปดูว่าเมืองนี้มีอะไรน่าเที่ยว เมืองนี้มีอะไรน่าเที่ยว แล้วพอได้ตรงกันแล้วก็ลองทำการบ้านดู แบบนี้เราว่าน่าจะถูกใจทั้งครอบครัวนะ
4 ก.ค. 2560 เวลา 16:25 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เรายังไม่เคยไปแต่กำลังจะไปค่ะ เพราะเพิ่งกดตั๋วจาก NokScoot มาได้ 4,000 กว่าบาทเอง 
ปล.อย่าไปกดผิดไปกดของ Scoot นะครับ เพราะ Scoot กับ Nokscoot คนละสายการบินกัน
 #นกสกู๊ตไม่ใช่นกแอร์ #นกสกู๊ตไม่ใช่สกู๊ต
4 ก.ค. 2560 เวลา 18:17 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เราอ่านของ คห.3 2รอบ ถึงจะเข้าใจเพราะตอนแรกอ่านๆผ่านๆ ก็งงว่านกแอร์มีบินไปจีนแล้วเหรอ 
เลยอ่านซ้ำถึงได้อ๋อออ ฮ่าๆๆ ว่านกแอร์กับนกสกู๊ตนี่คนละสายการบินกัน
4 ก.ค. 2560 เวลา 23:10 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล