ขอคำแนะนำหน่อยคะ มีสายการบินไหนบินตรงไปนานกิงบ้างคะ

8 มิ.ย. 2560  |  339   5  
พอดีต้องไปทำธุระกับที่บ้านที่นานกิง เมื่อก่อนบินแต่กับสายจีน แต่ต้องไปต่อเครื่อง ครั้งนี้เวลาเดินทางค่อนข้างจำกัดและกระชั้น พอมีสายอื่นแนะนำมั้ยค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
นกสกู๊ตเลยคะ แต่อย่าสับสนกับนกแอร์นะคะ คนละสายกันบินกันคะ
8 มิ.ย. 2560 เวลา 16:25 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เราไม่เคยเจออ่ะ ส่วนใหญ่บินในประเทศมากกว่าคะ
21 มิ.ย. 2560 เวลา 13:50 น.
ความคิดเห็นที่ 3
บินกับ Nokscoot เลยคะเขาเปิดบินตรงถึงนานกิงเลย ขึ้นที่ดอนเมืองคะ ลองเสริท google ดูนะคะ คนรีวิวกันไว้เยอะลองดูกระทู้รีวิวกระทู้นี้ค่ะ https://pantip.com/topic/34070221
29 มิ.ย. 2560 เวลา 9:49 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เคยไปเมื่อหลายปีก่อนคะ แต่เราไปการบินไทยไปหาญาติที่ปักกิ่งแล้วต่อเครื่องไปอีกคะ รู้สึกเดี๋ยวนี้มีตรงจากไทยแล้วนิคะ
30 มิ.ย. 2560 เวลา 9:04 น.
What's new
รีวิวเรตินอล ELIXIR Retinol Power Wrinkle Smoothing Cream ลดเลือนริ้วรอย เผยผิวเนียนกระชับรีวิว Origins Mega-Mushroom Dark Spot Serum ผิวเนียนใสไบร์ท ไร้จุดด่างดำรีวิวลิปมูสตัวใหม่ ANASTASIA BEVERLY HILLS เม็ดสีแน่น นุ่มฟูดุจกำมะหยี่อัปเดตเทรนด์กันแดด 2024 ใช้ยังไงให้สู้แสงได้ ไม่กลัวผิวเสียเช็ก 6 สัญญาณเตือนแพ้ครีมกันแดด และส่วนผสมที่เสี่ยงต่อการแพ้ แนะนำ 14 แป้งพัฟถูกและดี ยี่ห้อไหน คุมมัน ปกปิดเนียน ธรรมชาติ ในราคาหลักร้อยอัปเดต 11 คุชชั่นคุมมัน ยี่ห้อไหนดี 2024 เน้นงานผิว ปกปิดไม่ติดแมสก์ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 24 - 30 มี.ค. 67 (ทุกราศี) บ้านเดี่ยวยืนหนึ่ง! 5 ทริคทำบุญเสริมดวงความรัก พร้อมคาถาไล่ชู้ ปิดประตูมือที่ 3กิจกรรม :: ชวนทดลอง! BSC Bio Perfect Color Lip ลิปสติก 3 สูตร 3 สไตล์ สีสวยชัด เนื้อเนียน ติดทนนาน จำนวน 100 รางวัล