รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

หน้าตาธรรมดา แต่ถ้ามีนมผู้ชายจะชอบไหมคะ?

26 พ.ค. 2560  |  1189   4  
กำลังลังเลว่าจะไปเสริมดีไหม หน้าเราก็ไม่ได้สวยมากค่ะ จัดว่าบ้านๆ แบบธรรมดา และเราก็ไม่รู้ถ้ามีนมมันจะเหมาะไหม ดึงดูดผู้ชายได้ขนาดไหน เพราะส่วนใหญ่แฟนเก่าเรา 2-3 คน ชอบเม้ากับเพื่อนเรื่องหน้าอก แบบชอบผู้ใหญ่นมใหญ่เหมือนนางเอก AV บ้างละ ซึ่งห่างไกลจากเรามาก พูดแล้วมันก็เศร้า

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
แหม่ มีนมไม่มีนม ไม่ได้เป็นตัววัดเลยจร้า ถ้าเค้ารู้ว่าทำมา เค้าก็ล้อนินทาด่าลับหลับหรือเม้าส์สนุกปากไปเลย แต่ถ้าทำแล้วมั่นใจขึ้นก็ทำเถอะ เอาที่บายใจคะ ชีวิตเดียวอย่าคิดเยอะ การดึงดูดจากเพศตรงข้าม ไม่ใช่เรื่องหน้าอกเสมอไปคะ ไม่ใช่ทุกคนจะชอบ เพราะมันไม่ได้มาจากธรรมชาติ เราตัดสินใครไม่ได้นะคะ แต่เราทำเพื่อความมั่นใจต่อตนเองได้คะ เสน่ห์ดึงดูด อยู่ที่การกระทำในด้านอื่นๆไม่ใช่เรื่องนมคะ
28 พ.ค. 2560 เวลา 22:37 น.
ความคิดเห็นที่ 2
มันก็ไม่ถูกคนนะ แต่ส่วนใหญ่ผู้ชายจะชอบมองนมผู้หญิงจริงๆ นะแหละ มีนมมันก็ช่วยดึงดูดแต่ก็ไม่ทั้งหมด อาจจะต้องหุ่นดี ขาเรียว ผิวขาวอะไรแบบนี้ด้วย แต่ลงทุนกับนมก็ดีนะคะ เชื่อว่าผู้ชายเกิน 70% สนใจแน่ๆ เราก็ลงทุนแต่ลงทุนเบาๆ ไม่ได้แบไปให้หมออัพไซส์ให้ เราใช้แค่ที่มาส์กนมค่ะ beauty myth เราอ่านตามพันทิพ มีคนแนะนำเลยซื้อมาลองค่ะ
30 พ.ค. 2560 เวลา 21:57 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ตัวแผ่นมาส์กนมนี่เห็นจาก pantip เหมือนกันค่ะ เห็นแนะนำกันเยอะพอสมควรก็เลยรีบไปหาซื้อที่อีฟแอนด์บอยทันทีเลยค่ะ ปรากฎว่าประทับใจ ใช้ง่าย ใช้ดีตามที่บอกจริงๆ นมแน่นขึ้นจริงๆนะ จะบอกให้
1 มิ.ย. 2560 เวลา 20:20 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล