รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

รีวิวเครื่องสำอางค์คุณภาพจากไต้หวันซักหน่อยใช้แล้วชอบม๊ากกกก DR.CINK

29 พ.ย. 2560  |  3694   7  
ลองใช้คสอ. ของ DR.CINK THAILAND   ที่คิดค้นจากแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านผิวหนังและเภสัชกรณ์จากประเทศไต้หวัน ใช้แล้วชอบมากเลยมาบอกเล่ากันนะจ๊ะสาวๆ ^^

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ตัวที่กำลังปลื้ม คือ Hidrating Serum เป็นเซรั่มใสๆซึมผิวไวมากไม่มีกลิ่น ชอบมากเลย  ใช้แล้วหน้านุ่มชุ่มฉ่ำตลอดวันเลย ยิ่งทางเหนือเชียงใหม่ช่วงนี้อากาศหนาวเย็น ผิวจะแห้งๆใช้แล้วเหมือนเติมน้ำให้ผิวหน้าเลย ตัวนี้มีส่วนผสมของ Hyaluronic Acid ช่วยล๊อคผิวไม่ให้สูญเสียน้ำในชั้นผิวได้ถึง 24 ชั่วโมง ไม่มีส่วนผสมของน้ำหอม แอลกอฮอร์ ใช้แล้วผิวฉ่ำน้ำฝุดๆ  ที่สำคัญ****ตัวนี้เอาไปผสมเล็กน้อยกับCC รองพื้นที่เราใช้ได้ด้วยน้า จะช่วยให้ปรับผิวให้เนียนใส ดูมีออร่า เนื้อ CC จะเกลี่ยง่าย บางเบา ไม่หนักหน้า ทาแล้วเนียนไปกับผิว สีไม่ดร๊อประหว่างวัน ^^  ราคา 1380.- บาทค่ะ 

29 พ.ย. 2560 เวลา 8:02 น.
ความคิดเห็นที่ 2
อีกตัวที่เลิศ คือRoya ljelly Anti-aging Cream  ครีมพิษผึ้ง ตัวนี้มีส่วนผสมหลายอย่างทั้ง แพนทีนอล น้ำผึ้งโปรตีนสูง โคเอ็นไซส์ Q10 กรดไฮยาลูโรนิค และสารสกัดต่างๆจากธรรมชาติอีกมากมาย ช่วยลดเลือน ริ้วรอย และริ้วรอยร่องลึกค่ะ ลองใช้แล้วผิวเนียนเรียบ ดูกระชับขึ้นช่วยฟื้นฟูผิวได้ดีค่ะ ตัวนี้ช่วยป้องกันริ้วรอยใหม่ๆที่จะเกิดขึ้นได้ด้วย สาวๆควรมีติดโต๊ะไว้นะแจ๊ะ ^^ ราคาประมาณสองพันกว่าบาทค่ะ

29 พ.ย. 2560 เวลา 8:23 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอบคุณค่ะ
29 พ.ย. 2560 เวลา 17:41 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ขอบคุณค่ะ
29 พ.ย. 2560 เวลา 21:12 น.
ความคิดเห็นที่ 5
ขอบคุณค่ะ
1 ธ.ค. 2560 เวลา 19:17 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ขอบคุณคะ :)
8 มิ.ย. 2565 เวลา 20:42 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านรวม 7 อาหารโพรไบโอติกส์สูง ช่วยเสริมภูมิคุ้มกัน พร้อมปรับสมดุลลำไส้10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แนะนำ 5 ทรงผมหน้าร้อน พร้อมวิธีดูแลเส้นผมช่วงซัมเมอร์!กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล