รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

อยากเปลี่ยนยาแต้มสิว แนะนำหน่อยค่า

17 ส.ค. 2560  |  284   4  
ยาแต้มสิวที่ใช้อยู่ทาแล้วสิวไม่ค่อยหายแล้วค่ะ ไม่รู้เพราะอะไร มีตัวไหนแต้มแล้วเห็นผลชัดๆบ้างค้า ช่วยแนะนำหน่อยค่า

4 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
White Aura Acne Clear Gel ใช้ดีมาก สิวยุบไว ราคาอาจจะสูงหน่อย  แต่ใช้ได้นานมากค่ะ
19 ส.ค. 2560 เวลา 0:49 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ที่ไม่หายเป็นเพราะดื้อยาแล้วแน่ๆเลยค่ะ ใช้เป็นพวกสารสกัดจากธรรมชาติอย่างทีทรีออยดีกว่าค่ะ จะได้ไม่ดื้อยา ที่เราใช้บ่อยๆ ก็เป็น acne gel ของ Thursday ค่ะ หายเร็วดี ไว้ใจได้ด้วยค่ะ
21 ส.ค. 2560 เวลา 17:44 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เคยลอง thursday เหมือนคห.2 แต้มไว้ก่อนนอน เช้ามาสิวแห้งแล้วก็ค่อยๆ หายไปเองค่ะ
11 ก.ย. 2560 เวลา 11:53 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล